NimitGuitar webboard
..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! (/showthread.php?tid=1647)

Pages: 1 2

..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - edo - 14-05-2008

.....ไม่มี Amp ใช้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

....เหงาจางเลย........

....น้าๆ ท่านใด..มี แอมป์ถูกๆ แบ่งมาใช้บ้างมั้ยครับ... AER 555...
...Roland ก็ได้ฮะ..555

...สบายกันดีทุกคนนะครับผม...
...คิดถึงอยู่นะ

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - pop_250823 - 14-05-2008

โอว...นั่นถูกแล้วเหรอที่ว่ามาน่ะ ครับ ^ ^

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - Maow - 14-05-2008

ยอดเยี่ยม69 Wrote:สมน้ำหน้า..Tongue

ลองติดต่อ Roland ที่น้า Ping ได้เลย ได้ยินข่าวว่าเบื่อแล้วมั๊ง!

แต่ AER คงยากกกกกกกกกกกกกกส์.........................
นอกจากลงชื่อซื้อ 20 คน 20 ตัว ไม่แน่อาจได้ส่วนลดจากตัวแทนจำหน่ายก็ได้ ฮ่า..ฮ่า

.........................................................................................
CoolI'll follow the sun

น้าชัยได้แอมป์หรือยังครับ
หรือว่ารอไปแบกจากฮ่องกง ครับ

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - edo - 14-05-2008

ยอดเยี่ยม69 Wrote:สมน้ำหน้า..Tongue

ลองติดต่อ Roland ที่น้า Ping ได้เลย ได้ยินข่าวว่าเบื่อแล้วมั๊ง!

แต่ AER คงยากกกกกกกกกกกกกกส์.........................
นอกจากลงชื่อซื้อ 20 คน 20 ตัว ไม่แน่อาจได้ส่วนลดจากตัวแทนจำหน่ายก็ได้ ฮ่า..ฮ่า

.........................................................................................
CoolI'll follow the sun

...โอ๊ยๆๆๆๆๆๆ...ปวดจายครับพี่ชัย.......เดี๋ยวหาน้าปิงดูครับ..55Big Grin

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - edo - 14-05-2008

....หหหห.....แห้วครับพี่ชัย......น้าปิงยังมะเบื่อนินา

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - .::.pOoH.::. - 15-05-2008

หายไปไหนมาอ่ะน้า edo แล้วยังหา amp ไม่เจออีกเหรอครับ...

มาๆกทม. ไปธีระมิวสิคฯ เดี๋ยวผมพาไป กลับบ้านนอนหลับฝันดีครับ

อ้อ...กำตังค์มาด้วยนะ ^^

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - edo - 15-05-2008

.::.pOoH.::. Wrote:หายไปไหนมาอ่ะน้า edo แล้วยังหา amp ไม่เจออีกเหรอครับ...

มาๆกทม. ไปธีระมิวสิคฯ เดี๋ยวผมพาไป กลับบ้านนอนหลับฝันดีครับ

อ้อ...กำตังค์มาด้วยนะ ^^

..55...ป่วยครับน้า Pooh .....เป็นโรคกลัว Lowden..555

......

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - guitarpappap - 15-05-2008

ตอนนี่ร้านธีระเปิดโชว์รูมใหม่ มีห้องลอง เล่น สำหรับกีตาร์โปร่งโดยเฉพาะเหมือนร้านในฮ่องกง มีแอมป์ AER ให้ลองพร้อมกีตาร์ในเครือ โกดัง (Godin) หลายๆ ตัวครับ เช่น Segull, Simon & Patrick, Art & Lutherie ไปลองมาเมื่อต้นเดือนครับเสียงดีมากๆ ครับน้าหมอเอโด้ ส่วนแอมป์ของดีราคาถูก ต้องรอน้ายอดเยี่ยมเทรดของงวดหน้าครับ

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - edo - 16-05-2008

GuitarPap Wrote:ตอนนี่ร้านธีระเปิดโชว์รูมใหม่ มีห้องลอง เล่น สำหรับกีตาร์โปร่งโดยเฉพาะเหมือนร้านในฮ่องกง มีแอมป์ AER ให้ลองพร้อมกีตาร์ในเครือ โกดัง (Godin) หลายๆ ตัวครับ เช่น Segull, Simon & Patrick, Art & Lutherie ไปลองมาเมื่อต้นเดือนครับเสียงดีมากๆ ครับน้าหมอเอโด้ ส่วนแอมป์ของดีราคาถูก ต้องรอน้ายอดเยี่ยมเทรดของงวดหน้าครับ

....Big Grin ขอบคุณครับ...น้า Guitarpap

RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!! - san - 16-05-2008

edo Wrote:.....ไม่มี Amp ใช้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

....เหงาจางเลย........

....น้าๆ ท่านใด..มี แอมป์ถูกๆ แบ่งมาใช้บ้างมั้ยครับ... AER 555...
...Roland ก็ได้ฮะ..555

...สบายกันดีทุกคนนะครับผม...
...คิดถึงอยู่นะ

"สบายดีคร๊าบบบบบบบ" แหม ..หมอเอ็ด รูปหล่อ ถามเป็นศิลปิน ออกคอนเสริตเลยนะครับBig Grin

คิดถึงหมอเอ็ดเหมือนกันครับ หายไปไหนมา (แอบซุ่มทำอัลบั้มหรือเปล่าครับ..)Rolleyes

เดี๋ยวแอมป์ จะช่วยหาให้นะ(ตัวเอง ยังหาไม่ได้เลยครับ) หาแอมป์ว่ายากแล้ว หาเงินยิ่งยากกว่าเนอะ

ถ้าได้แอมป์แล้ว อย่าลืมมาบอกด้วยนะครับ (จะขอยืมเล่นครับ)
Big Grin