Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
sonar7 ชอบแฮ็งค์อยู่เรื่อยเลย...ทำไงดีครับ?
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: sonar7 ชอบแฮ็งค์อยู่เรื่อยเลย...ทำไงดีครับ?
มันจะแฮ็งค์ตอนใช้งานไปประมาณสักไม่ถึงชั่วโมงครับ
บางครั้งแค่สิบนาทีบางครั้งนานกว่านั้นบางครั้งเปิดขึ้นมาก็แฮ็งค์เลยก็มี
การ์ดเสียงผมใช้tc electronic konnekt 8 ครับ
อาการตอนแฮ็งค์คือเข็มหน้าปัด(ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดี คือผมหมายถึงเข็มที่มันเดินตอนที่เรากดเล่นหรือกดอัด)มันจะวิ่งปรู๊ดๆๆๆๆแล้วไม่สามารถทำงานอย่างอื่นได้เลย
ซึ่งตามปกติเข็มที่ว่านี้มันจะเดินอย่างนิ่มนวลไปตามจังหวะห้องเพลงนะครับ
ไม่ทราบพอนึกออกหรือเปล่า?
ส่วนปกติผมก็จะปิดโปรแกรมอื่นอยู่แล้วขณะที่ใช้sonarครับ
เอาเท่านี้ก่อนครับ...เดี๋ยวยังไงจะมาเพิ่มเติมอาการที่นึกออกทีหลังครับ
ขอบคุณครับ

นึกขึ้นได้อีกอย่าง..
เวลาเปิดโปรแกรมมันมาช้านานมากครับ
นานจนลืมไปเลยว่าเปิดโปรแกรมทิ้งไว้ครับ.........
04-04-2008, 18:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: sonar7 ชอบแฮ็งค์อยู่เรื่อยเลย...ทำไงดีครับ? - by boobyblue - 04-04-2008, 18:18

Forum Jump: