Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
sonar7 ชอบแฮ็งค์อยู่เรื่อยเลย...ทำไงดีครับ?
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
sonar7 ชอบแฮ็งค์อยู่เรื่อยเลย...ทำไงดีครับ?
ไม่ทราบมีใครใช้โปรแกรมsonar7กันบ้างครับ
คือผมเป็นมือใหม่หัดทำครับ
พอลงโปรแกรมsonar7ไปแล้วปรากฏว่าเครื่องคอมฯผมแฮ็งค์บ่อยและถี่มากครับ
จะแก้ปัญหาอย่างไรดีครับ
เครื่องผมก็แรงพอควรนะครับram2.00gbทำไมมันยังรวนอยู่เรื่อย
แล้วผมก็ยังตั้งค่าอินเอาท์การ์ดเสียงของsonar7อย่างถูกต้องแล้ว
ใครรู้ช่วยตอบที(ขอเป็นเข้าใจง่ายหน่อยนะครับ ศัพท์แสงเทคนิคผมไม่ค่อยรู้ครับ คือ...ความรู้มีเพียงแค่ชั้นป.4..........ผมสัญจรจากดอนเจดีย์....สุพรรณบุรีดินแดนบ้านป่า....)

ขอบคุณพี่นิมิตรที่เปิดหน้านี้ครับ...รอมานานแล้ว
และก็ขอขอบคุณท่านที่จะมาตอบด้วยครับ
04-04-2008, 16:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
sonar7 ชอบแฮ็งค์อยู่เรื่อยเลย...ทำไงดีครับ? - by boobyblue - 04-04-2008, 16:46

Forum Jump: