Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนท่านผู้รู้แนะนำการเก็บกีต้าร์หน่อยครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: รบกวนท่านผู้รู้แนะนำการเก็บกีต้าร์หน่อยครับ
Rham Wrote:ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ช่วยให้กำลังใจครับ แต่ถ้าพูดถึงเรื่องผ่อนสาย สำหรับผมตอนนี้ แม้แต่สายกีต้าร์ก็ยังอยากจะผ่อนเลยครับ ไม่ทราบร้านไหนให้ผ่อนได้บ้าง จะเอามาเปลี่ยนให้กีต้าร์ที่บ้านสัก2ชุด

ถ้าผ่อนสายแบบนี้ มีเหตุผล... - - ผมจะขอผ่อนตามด้วยคน...(อย่าลืมบอกนะครับว่าผ่อนกับร้านไหน?)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 07-03-2008, 11:55 by LittleNomad.)
07-03-2008, 11:54
Website Find Like Post Reply
Ke@nG Offline
Member

RE: รบกวนท่านผู้รู้แนะนำการเก็บกีต้าร์หน่อยครับ
LittleNomad Wrote:
Rham Wrote:ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ช่วยให้กำลังใจครับ แต่ถ้าพูดถึงเรื่องผ่อนสาย สำหรับผมตอนนี้ แม้แต่สายกีต้าร์ก็ยังอยากจะผ่อนเลยครับ ไม่ทราบร้านไหนให้ผ่อนได้บ้าง จะเอามาเปลี่ยนให้กีต้าร์ที่บ้านสัก2ชุด

ถ้าผ่อนสายแบบนี้ มีเหตุผล... - - ผมจะขอผ่อนตามด้วยคน...(อย่าลืมบอกนะครับว่าผ่อนกับร้านไหน?)

Big Grin กร๊ากกก มีสาวๆออฟฟิตที่ป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้แนะนำให้ใช้บริการเงินกู้ฉุกเฉิน เธอกำลังหาทุนไปเสริมอึ๋มอยู่ ตอนนี้ยื่นเรื่องข้างซ้ายไปที่ easy buy ข้างขวา quick cash อยู่ ผมแช่งให้อนุมัติมาไม่พร้อมกัน สงสัยจะต้องเดินเอียงข้างไปเป็นเดือน Tongue อิ อิ
07-03-2008, 12:43
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

Ke@nG Wrote:Big Grin กร๊ากกก มีสาวๆออฟฟิตที่ป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้แนะนำให้ใช้บริการเงินกู้ฉุกเฉิน เธอกำลังหาทุนไปเสริมอึ๋มอยู่ ตอนนี้ยื่นเรื่องข้างซ้ายไปที่ easy buy ข้างขวา quick cash อยู่ ผมแช่งให้อนุมัติมาไม่พร้อมกัน สงสัยจะต้องเดินเอียงข้างไปเป็นเดือน Tongue อิ อิ

อืมมม....?!? ผ่อนสาย... เงินกู้ฉุกเฉิน... เสริมอึ๋ม... - - มันมาเกี่ยวกันได้เนอะ!!!!

(...วานบอกสาวออฟฟิช ที่ป้วนเปี้ยนอยู่แถว ๆ น้าเคี้ยง ว่าอยากให้อึ๋ม ไม่ต้องไปกู้เงินฉุกฉงฉุกเฉินอะไรหรอก เพราะแถว ๆ บ้านสีฟ้า มีหมอรับตบรับนวดให้อึ๋มได้อย่างเห็นผลอยู่หลายหน่อครับ... ผมเชื่อว่าค่าเหนื่อยแม้แต่สายสักชุด หมอ ๆ แถวนี้ก็ไม่เอา...)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 07-03-2008, 12:51 by LittleNomad.)
07-03-2008, 12:50
Website Find Like Post Reply
Ke@nG Offline
Member

(...วานบอกสาวออฟฟิช ที่ป้วนเปี้ยนอยู่แถว ๆ น้าเคี้ยง ว่าอยากให้อึ๋ม ไม่ต้องไปกู้เงินฉุกฉงฉุกเฉินอะไรหรอก เพราะแถว ๆ บ้านสีฟ้า มีหมอรับตบรับนวดให้อึ๋มได้อย่างเห็นผลอยู่หลายหน่อครับ... ผมเชื่อว่าค่าเหนื่อยแม้แต่สายสักชุด หมอ ๆ แถวนี้ก็ไม่เอา...)
[/quote]

Big Grin เรียกมาอ่านกันแร้วววว น้าอ้วน ขำกลิ้งกันไปเรยยยย!!!!!
07-03-2008, 13:36
kjb_kevin82 Offline
Member

ผมคนหนึ่งเหมือนกันครับไม่เคยผ่อนสายเลย และ ใช้มาถึง 13ปีด้วยครับ แถมคอตรงอยู่เลย คิดถึงน้าๆทุกคนนะครับ
07-03-2008, 14:10

Forum Jump: