Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาะหา acoustic amp สำหรับงานแต่งงานของผมเอง
Author Message
kongpatom Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เสาะหา acoustic amp สำหรับงานแต่งงานของผมเอง
หลังจากเกือบหมดตัวไปกับราคาทองคำ และโปร่งไฟฟ้า 2 ตัว (เดิมทีมีโปร่ง อคูสติคกันคนละตัว) ก็เริ่มหันมาหาเครื่องเสียงทันที ก่อนอื่นขอบคุณทุกๆท่านสำหรับคำแนะนำนะครับ หลังจากได้อ่านแล้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มเสาะหาของตามใบสั่งจากทางเนต แต่หาร้านตัวแทนจำหน่ายไม่เจอครับ สำหรับตู้ลำโพง JBL เจอแต่ประเภทลงขายทางเวปแต่ไม่มีหน้าร้าน และสั่งซื้อทางเนต ส่วน Mixer Alesis นี่หา serch ตามเนตไม่เจอแบบ 8 channels เจอแต่รุ่น 6 channels นี่ก็พยายามค้นหาร้านที่มีของหน้าร้านก็ไม่พบ ไปเจอ mackie 8 channels ราคาพอๆกับที่คุณ Pood แนะนำ ไม่รู้ว่าพอเล่นได้รึป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ
02-09-2011, 00:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาะหา acoustic amp สำหรับงานแต่งงานของผมเอง - by kongpatom - 02-09-2011, 00:06

Forum Jump: