Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไอ่เจ้านี่ ใช้เช็ดกีตาร์ได้ป่าวคับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ไอ่เจ้านี่ ใช้เช็ดกีตาร์ได้ป่าวคับ
คนที่จบทางเคมีมาคือน้าหม่าวครับไม่ใช่ผมหรอก เรืองวิชาเคมีนั้นตอนอยู่ ม.ปลายมันก็สนุกดีเพราะมันก็แค่บวกลบสมการสองข้างให้มันเท่ากันแต่พอเข้ามหาวิทยาลัยไปเจอ organic chemistry เข้าผมละเกลียดเข้าไส้เลยเพราะพวกอะตอม C, H มันห้อยกันยาวยังกะพวงลำไย ผมเลยหนีไปเรียน structure พอตอนทำปริญญาเอกก็ดันใด้ grant ให้ทำเรื่อง organic soil ก็เลยมาเจอไอ้พวงลำไยนี่อีก พอจบก็หนีมาสร้างคอนโด โรงแรมเลยรอดตัวไป

ตอนนี้ดันทะลึ่งมาทำเรืองผลิต biomethane จากพืชพลังงานเลยเจอเจ้าพวงลำไยนี่เต็มๆอีกแล้วแต่อาศัย google มาช่วยชีวิตไปวันๆครับ

กีต้าร์ราคาถูกนี่ร้อยทั้งร้อยใช้ polyester finish ครับ ผิวแบบนี้มันไม่สะทกสะท้านกับน้ำยาทำความสะอาดหรอก ไม่ต้องห่วงครับ
25-08-2011, 21:57
Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ไอ่เจ้านี่ ใช้เช็ดกีตาร์ได้ป่าวคับ
(25-08-2011, 21:04)Labour Wrote: อ้าว...เฮ้ยยย...พวกเรา ซ้ำเว้ยยยย!!!! Tongue

555 ล้อเล่นครับ
เดี๋ยวผมขอไปค้นหา ซองน้ำยาเช็ด มอนิเตอร์ ของผมก่อน ว่ามันมีส่วนผสมใดบ้าง
แต่ดมดู ก็เปรี้ยว ๆ อยู่นะ Big Grin

ลองชิมดูครับพี่ต่าย แล้วรายงานผลด้วยBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

25-08-2011, 22:30
cort Offline
Member

Likes Given: 14
มาแล้วครับ ได้รูปมาแระ หลังจากพยายามอย่างยิ่ง ก็สามารถเอาภาพจากมือถือ เกย์เน็ต มาลงได้แล้วครับ เป็นอย่างไรมาดูกันครับ
เริ่มต้นที่เจ้านี่ครับ น้ำยาเช็ดจอคอม ยี่ห้อ Storm Monitor Screen Clean

และเตรียมพร้อมกับเจ้า พาราเมาส์ X ไม้อัดทำฝาบ้านทั้งตัว ขณะขึ้นเขียง

ลงมือฉีดน้ำยาชุ่มๆ ลงไปที่ ผ้าก๋อนเป็นอันดับแรก

จากนั้นก็ขัดๆๆ

ผลออกมเป็นอย่างนี้ครับ

(This post was last modified: 26-08-2011, 10:12 by cort.)
26-08-2011, 10:07

Forum Jump: