Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีครับ?
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีครับ?
.....อ้อ.....น้า LittleNomad เอา Yairi ของน้า pood ไปทรมานกันแล้วหรือครับ....ผมตกข่าว....เจ้าดำปลอดนี่หน้าตามันเป็นไงก็ไงก็ไม่รู้แฮะ.....แต่ตั่งแต่ น้า pood เคยเอา Yairi มาให้ลองเล่น...ดีดมันดีหงะ....เข้ามือ...งานปราณีตดี...สนุกดีด้วย....แต่ยังไม่เคยเอาเสียงออกแอมป์....วันหน้าผมจะแอบไปเล่นอีกนะครับ.....

Attached Files Image(s)

07-02-2008, 17:16
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

RE: หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีคร
กีต้าร์เก่า Wrote:.....อ้อ.....น้า LittleNomad เอา Yairi ของน้า pood ไปทรมานกันแล้วหรือครับ....ผมตกข่าว....เจ้าดำปลอดนี่หน้าตามันเป็นไงก็ไงก็ไม่รู้แฮะ.....แต่ตั่งแต่ น้า pood เคยเอา Yairi มาให้ลองเล่น...ดีดมันดีหงะ....เข้ามือ...งานปราณีตดี...สนุกดีด้วย....แต่ยังไม่เคยเอาเสียงออกแอมป์....วันหน้าผมจะแอบไปเล่นอีกนะครับ.....

...น้ากีต้าร์เก่า ไม่น่าพูดจาหยาบคายเลยครับ!...เสียหายหมดเลย... - - ผมไม่ได้เอา Yairi มาทรมาน ...โถ-โถ...ทนุถนอม เจ้าดำปลอด เสียยิ่งกว่าอะไรอีก!!!....
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
07-02-2008, 17:30
Website Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีครับ?
เมื่อไหร่น้ากีต้าร์เก่าจะแอบมาเล่นล่ะครับ ตอนนี้ที่บ้านผมมีกีต้าร์แจ๊สไฮเอ็นด์อยู่หกตัว
มีแอมป์ Roland JC-120 ด้วย นัดกันมาแจมวันอาทิตย์เลยดีใหมครับแต่คราวนี้ไม่ต้อง
พกสตางค์หรือบัตร ATM มานะครับ

พรุ่งนี้อย่าลืมเอา Micro Cube ติดมือไปบ้านเต่านะครับ
08-02-2008, 12:33
LittleNomad Offline
un-assignment

RE: หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีคร
pood Wrote:เมื่อไหร่น้ากีต้าร์เก่าจะแอบมาเล่นล่ะครับ ตอนนี้ที่บ้านผมมีกีต้าร์แจ๊สไฮเอ็นด์อยู่หกตัว
มีแอมป์ Roland JC-120 ด้วย นัดกันมาแจมวันอาทิตย์เลยดีใหมครับแต่คราวนี้ไม่ต้อง
พกสตางค์หรือบัตร ATM มานะครับ

พรุ่งนี้อย่าลืมเอา Micro Cube ติดมือไปบ้านเต่านะครับ

วันอาทิตย์! อาทิตย์นี้ผมว่างพอดี งั้นขออนุญาตติดสอยห้อยตามไปสังเกตการณ์ด้วยคนได้ไหมครับน้าpood
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 08-02-2008, 12:49 by LittleNomad.)
08-02-2008, 12:48
Website Find Like Post Reply
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

....โห....น้า Pood นี่....คลังจริงๆครับ.....มีแบบ...โห....วันอาทิตย์ นี้ผมต้องไปคุยกับคุณแม่ครับ....แฟมิลี่เดย์ครับ....ทุกวันอาทิตย์เลยครับ.....ร้องรำทำเพลงกันแหลกราย....แล้ว ครูเตย(หลานสาว)เธอก็จะคอยสอนผมเล่นดนตรีด้วย.....ไว้เข้า กทม. คราหน้า ผมจะหาโอกาสไปเยี่ยม น้า Pood ครับ.....ขอขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจน้า Pood ครับ.....ตอนนี้ตังค์ผมเริ่มมีแล้วครับ....ก็เล่นไปอยู่ป่า...ตงตังค์แต่ละเดือนเลยไม่ค่อยได้ใช้ครับ......กลุ้มใจจริงๆ(น้า Labour ค้อนเอาค้อนเอา เค้าเห็นนะตะเอง).....

Attached Files Image(s)

08-02-2008, 13:51

Forum Jump: