Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
Author Message
me_benj Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
(01-06-2011, 11:26)karn Wrote: มุกนี้เล่นเอามึนเลยครับน้าBig Grin

ผมก็เล่นของบ้างอยู่เหมือนกันครับ แต่ยิ่งเล่นยิ่งสู้ครับ..ไม่มีเสื่อมTongue
เรื่องฟัก ที่ผมทราบมาเป็นแค่ความเชื่อที่ว่า ฟักมันเละ กินเข้าไปแล้วมันจะไม่เหนียวครับ
แฮ่ม...น้าเล่นอะไรอ่ะครับ ยิ่งเล่นยิ่งสู้ แนะนำมั่งจิTongue

(01-06-2011, 12:21)love666 Wrote: แปะ แปะ แปะ ตบมือให้แก๊งล่ม Big GrinBig GrinBig Grin

ล่มแล้วมากันเพียบกับ 555Big GrinBig Grin

(01-06-2011, 12:59)ยอดเยี่ยม Wrote: ผลไม้ที่กลุ่มของพวกผมจะไม่รับประทานคือ มะเฟือง และน้ำเต้า
มะเฟือง มีรูปร่างคล้ายกับอวัยวะเพศหญิง น่าขยะแขยง กินแล้วคาถาอาคมที่มีจะเสื่อม ทำให้ของเราไม่สู้ด้วย
น้ำเต้า มีรูปร่างคล้ายปทุมถันของผู้หญิง หากกินแล้วคาถาอาคมที่มีจะเสื่อมเช่นกัน แต่ถ้าเป็นของจริง..ไม่เป็นไร Cool

อาการไม่สู้ เปลี่ยนคู่ชก ช่วยได้ครับน้า การไปกินข้าวหน้ามหาลัยเอกชนจะช่วยย้ำให้เราอยากเปลี่ยนคู่ชกเร็วขึ้นครับ ฮ่าๆๆBig GrinBig Grin(แล้วเกียวกับมะเฟืองไหมเนี่ย??555)

น้ำเต้าผมก็ไม่กินครับ ยิ่งของจริงยิ่งกินไม่ได้เข้าไปใหญ่เลย(เอาใส้ปากซักพักชอบคายออก ไม่รู้ทำไมRolleyesBig Grin)

(01-06-2011, 14:55)povation Wrote: มะเฟือง เป็นอาหารโปรด อย่างยิ่งสำหรับท่านที่ชอบอาหารญวนและสาวญวน
น้ำเต้า เค้าไม่จำเป็นต้องกิน แค่จับๆดมๆชมๆ ก็ชื่นใจแล้ว

เอ่อ...ผมก็เป็นคนหนึ่งที่หลีกเลี่ยงการรับประทานอาหารในงานศพ
มันเศร้าเกินกว่าจะรับประทานลง

เห็นด้วยครับ น่ำเต้านี่ ชมอย่างเดียวไม่พอ ถ้าไม่ได้จับๆดมๆBig Grin

..รู้สึกผิดนิดหน่อยเรื่องอาหารในงานศพ(กินเยอะด้วยสิ)
กีต้าสวย เสียงดี มีในโลก

...แต่ไม่มีปัญญาซื้อTongue
01-06-2011, 21:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ - by me_benj - 01-06-2011, 21:52

Forum Jump: