Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
ขอเพิ่มเติมนิดหน่อยครับ ในฐานะที่ผมเคยมีคาถาอาคมติดตัวบ้าง เรียกว่า..คนเล่นของ
แต่ตอนนี้คาถาอาคมเหล่านั้นเสื่อมไปตามสภาวะเศรษฐกิจ Big Grin

ผลไม้ที่กลุ่มของพวกผมจะไม่รับประทานคือ มะเฟือง และน้ำเต้า
มะเฟือง มีรูปร่างคล้ายกับอวัยวะเพศหญิง น่าขยะแขยง กินแล้วคาถาอาคมที่มีจะเสื่อม ทำให้ของเราไม่สู้ด้วย
น้ำเต้า มีรูปร่างคล้ายปทุมถันของผู้หญิง หากกินแล้วคาถาอาคมที่มีจะเสื่อมเช่นกัน แต่ถ้าเป็นของจริง..ไม่เป็นไร Cool

และกลุ่มคนเล่นของจะไม่กินอาหารในงานศพนั้น เป็นเรื่องจริงครับ
แต่สามารถใส่กล่องนำมากินที่บ้านได้ โดยบอกแม่ครัวให้แยกของคาวหวาน ได้ตามใจชอบ Rolleyes
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
01-06-2011, 12:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ - by ยอดเยี่ยม - 01-06-2011, 12:59

Forum Jump: