Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
Author Message
me_benj Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
(29-05-2011, 16:02)dear709 Wrote: อายุสายน่าจะสั้นลงด้วย อากาศ และเคมีของเหงื่อแต่ละคนครับ

ส่วนวิธีเก็บกีต้า ไม่น่าจะมีวิธีไหนดีกว่าของน้า me_benj แล้วครับ สุดยอดเลย

ของผมมีแค่ระวังเรื่องความชื้นในห้อง (วัดเอาแค่จากความรู้สึกนะครับ ไม่ได้มีเครื่องวัดความชื้นมาตรฐานอะไร)
ส่วนจะวางยังไงก็แล้วแต่สะดวกตอนนั้นอ่ะครับ แขวนมั่ง ตั้งมั่ง ไม่ไ่ด้ผ่อนสายด้วยครับ
แต่แค่นี้ก็คิดว่ามันน่าจะอยู่กับผมไปเป็นสิบปีได้แน่นอนครับ (ถ้าไม่ได้ขายไปก่อนนะครับ) Big Grin

สรุปว่าปัจจัยที่จะทำให้กีต้าอยู่กับเราไ่ด้ไม่นาน ไม่ใช่อะไรหรอกครับ มีแค่เรื่องเงินนี่ล่ะครับ Tongue

ขอบคุณครับ น้า เดีย แต่ผมก็ไม่รู้นะครับ ว่า การผ่อนสาย มันดีกว่า การรักษาความตึงของคอกีต้าให้คงที่หรือปล่าว
...สว่นปัจจัยที่ทำให้กีต้าอยู่กับเราไม่นานนี่....เงินเป็นคำตอบแรกจริงๆครับ 5555
กีต้าสวย เสียงดี มีในโลก

...แต่ไม่มีปัญญาซื้อTongue
29-05-2011, 18:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ - by me_benj - 29-05-2011, 18:29

Forum Jump: