Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ
อายุสายน่าจะสั้นลงด้วย อากาศ และเคมีของเหงื่อแต่ละคนครับ

ส่วนวิธีเก็บกีต้า ไม่น่าจะมีวิธีไหนดีกว่าของน้า me_benj แล้วครับ สุดยอดเลย

ของผมมีแค่ระวังเรื่องความชื้นในห้อง (วัดเอาแค่จากความรู้สึกนะครับ ไม่ได้มีเครื่องวัดความชื้นมาตรฐานอะไร)
ส่วนจะวางยังไงก็แล้วแต่สะดวกตอนนั้นอ่ะครับ แขวนมั่ง ตั้งมั่ง ไม่ไ่ด้ผ่อนสายด้วยครับ
แต่แค่นี้ก็คิดว่ามันน่าจะอยู่กับผมไปเป็นสิบปีได้แน่นอนครับ (ถ้าไม่ได้ขายไปก่อนนะครับ) Big Grin

สรุปว่าปัจจัยที่จะทำให้กีต้าอยู่กับเราไ่ด้ไม่นาน ไม่ใช่อะไรหรอกครับ มีแค่เรื่องเงินนี่ล่ะครับ Tongue
29-05-2011, 16:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบเรื่อง อายุการใช้งานของสายครับ - by dear709 - 29-05-2011, 16:02

Forum Jump: