Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง...
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง...
boobyblue Wrote:อยากไปบ้างจัง
สวยงามน่าไปเยือนสักครั้ง
แต่ย่อมมีแต่.........ไม่มีอันจะไปน่ะครับ
เห็นใจตัวเอง
อิจฉาคนอื่น!!

ขอบคุณน้าบู..แฟนประจำที่เข้ามาดูผมโม้ครับ
จริงๆแล้วมีอีกหลายๆน้าที่ผมอยากฟังเรื่องเล่าจากท่าน
น้า littlenomad นี่สุดยอดนักเดินทางเลยครับ
ชีวิตนี้ได้มีโอกาสเดินทางอย่างน้าแกสักครั้ง ผมคงนอนตายตาหลับ
น้า pooh ก็ไปใช้ชีวิตที่แดนจิงโจ้ โล้สำเภา แถมยังพูดได้หลายภาษาอีกด้วย
น้าตู่ขวัญใจผมนี่ มีเรื่องเล่าและประสบการณ์มากมาย ตามวัยวุฒิ
น้าescobarก็อยากฟังแกเล่าเรื่องชีวิตที่อเมริกา
พี่pood ถ้าเล่าเรื่องประสบการณ์ชีวิต ต้องสนุกและมีข้อคิดให้กับน้องๆแน่นอน
ป้าkissก็มีเรื่องเล่าเยอะแยะ
ฯลฯ
เข้าใจว่าหลายๆท่านคงยังไม่ว่าง ระหว่างนี้ก็ฟังผมเล่าไปพลางๆก่อนนะครับ
ที่บ้าเล่าอยู่ทุกวันนี้เพราะไม่มีภูมิเรื่องกีต้าร์ อาศัยได้อ่านเอาจากในนี้
เลยหาเรื่องมาเล่าจะได้ไม่เหงาครับBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

15-10-2007, 14:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง... - by karn - 15-10-2007, 14:36

Forum Jump: