Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง...
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง...
LittleNomad Wrote:น้าKarn

กลางมีนาฯ นี้ไปกางเต๊นท์นอนริมห้วย ชายหมู่บ้านกะเหรี่ยง ในป่าลึกกับผมไหม? (ทริปนี้ 4-5 วัน)

ช่วงสงกรานต์ เมษาฯ ไปเร่ร่อนท่องดินแดนชนเผ่า ในแคว้นอรุณาชัลฯ อินเดีย ด้วยกันไหม? (ทริปนี้ 15-17 วัน)

มิถุนาฯ มีทริปพิเศษโดยความร่วมมือจากสถานทูตเปรูและการท่องเที่ยวเปรู ประจำประเทศไทย ผมจะพาเพื่อนสมาชิกนิตยสารฯ สัญจรไป เปรู ดูพิธีกรรมบูชาสุริยะเทพ ที่คูสโก ้- ทะเลสาบติติคาคา - มาชู ปิกชู อาณาจักรอินคาโบราณ - ลายเส้นลี้ลับแห่งที่ราบนาซก้า ไปด้วยกันไหม? (ทริปนี้ประมาณสองอาทิตย์)

สิงหาฯ ไปดูพิธีนาฏธรรมรำหน้ากากของพระลามะ ในหุบเขาจานส์การ์ ย่านดาลักห์ หรือ Little Tibet ไปด้วยกันไหม? (ทริปนี้ประมาณสองอาทิตย์)

ไปด้วยคร๊าบบบบบ....

ขอบคุณครับพี่ที่นึกถึง พรุ่งนี้เจอกันที่บ้านเต่านะครับBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

08-02-2008, 17:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง... - by karn - 08-02-2008, 17:13

Forum Jump: