Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง...
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง...
myakira Wrote:..แง้.....มาเรียกเค้าว่าป้า..ฆ่ากันดีกว่ามั้ง T________T
ส่วนเรื่องเล่าก็พอมีอยู่ตามอัตภาพ
ตามไปที่ http://myakira.multiply.com ก็แล้วกันนะคะ จะได้ไม่เปลืองที่บ้านสีฟ้า

แหะ...แหะ.....Tongue
ไม่ได้คิดจะลบหลู่หรอกครับ บ้านี้เค้าเรียกสุภาพสตรีว่า ป้า ครับ
ขนาดน้องปิ๊งยังมีคนเรียกว่าป้าเลย ผมเห็นว่าน่าจะรุ่นใกล้ๆกันกับน้องเค้า
เลยเรียกป้าอ่ะครับ....ส่วนผู้ชายนี่ ถ้ารุ่นเล็ก เค้าเรียกว่าน้า ถ้ารุ่นใหญ่ เรียกว่าพี่
สรุปว่าบ้านนี้....พี่แก่กว่า น้า ครับBig Grin

(ปล.ผมตามลิ้งค์ไปดูแล้วครับ..สวยมาก ว่างๆก็มาเล่าด้วยกันที่บ้านนี้ด้วยนะครับ..บอร์ดนี้จะได้ครื้นเครงBig Grin)
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

30-10-2007, 03:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไป..ไปให้ไกลสุดฟ้ากว้าง... - by karn - 30-10-2007, 03:52

Forum Jump: