Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ในความประทับจำ.......
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: กีต้าร์ในความประทับจำ.......
ของผมนี่ ชื่อ Skylark ครับ ( ชื่ออย่างกะอาหารฟาสต์ฟู๊ด )
ราคา 1000 บาทครับ ตอนนั้นรบเร้าพ่อให้ซื้อให้ได้ เพราะอยากเล่นกีต้าร์เป็น ซื้อมาตอนอายุ19 ครับ ตอนนั้นอยู่มหาลัยปี 1 แต่กว่าจะมาเล่นเป็น (แบบรู้แล้วว่าจับคอร์ดยังไง) ก็เกือบ 21 ...ขี้เกียจไงครับ..

ตอนนี้ผมมีกีต้าร์ 3 ตัว ถ้ารวมเจ้า Skylark นี่ด้วย

กีต้าร์ผมมีประวัติเหมือนกันอยู่ เรื่องเดียวเลยครับ...

คือถ้าซื้อกีต้ารืใหม่ทีไร แฟนผมต้องจากไป 1 คน... ทุกที เศร้า..Sad

แต่ตอนนี้ผมคงไม่คิดหากีต้าร์เพิ่มแล้วครับ กลัวจะต้องเลิกลากับคนที่คบกันอยู่อีกTongue

**นี่ถ้าผมเป็น พี่ป๋อ .. หรือพี่กฤษณ์.. ละก็.... อึ๋ยยยยยยย.. ไม่อยากจะคิด..Tongue **
07-09-2007, 19:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - by Grid.. - 07-09-2007, 19:10

Forum Jump: