Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สงสัยครับว่า บ้านสีฟ้า, บ้าน Povation และบ้านเต่า คืออะไรครับ
Author Message
kome Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
สงสัยครับว่า บ้านสีฟ้า, บ้าน Povation และบ้านเต่า คืออะไรครับ
สงสัยครับว่า บ้านสีฟ้า, บ้าน Povation และบ้านเต่า คือบ้านใครหรือครับ เห็นมีการเปิดเข้าเยี่ยมชมด้วย ใจดีมากๆเลย เห็นแล้วอบอุ่น คือว่าอย่างที่บอกครับ ผมอยู่ออสเตรเลีย ชอบกีต้าร์ และเพิ่งจะเข้าชมเว็บแห่งนี้เมื่อไม่นาน เว็บนี้มีประโยชน์มากกกกกกเลยครับ สำหรับผม และผู้อื่นด้วย อยากทราบว่าจะมีการเปิดบ้านอีกเมื่อไหร่ครับ อยากไปเยี่ยมชม เพราะว่าต้นเดือนจะกลับประเทศไทย 12 วันครับ เลยคิดว่าจะถือโอกาสไปเที่ยวหาเจ้าของบ้าน และอยากชมกีต้าร์เหล่านั้นด้วย ปล.ถ้าใครอยากฝากหิ้วกีต้าร์ Maton หรือ ColeClark ก็บอกได้น่ะครับ
(This post was last modified: 26-04-2010, 06:42 by kome.)
26-04-2010, 06:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สงสัยครับว่า บ้านสีฟ้า, บ้าน Povation และบ้านเต่า คืออะไรครับ - by kome - 26-04-2010, 06:39

Forum Jump: