Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
เห็นทีว่าจะต้องขอรบกวนน้าWEB อ่านทุกกระทู้และทุกโพสต์
ถ้ากระทู้ใดพูดในเนื้อหาของดนตรีเป็นส่วนใหญ่ ให้ติดป้ายหรือสัญลักษณ์สีฟ้า
ถ้ากระทู้ใดพูดในเนื้อหาของผักบุ้งโหลงเหลงเป็นส่วนใหญ่ ให้ติดป้ายหรือสัญลักษณ์สีแดง
คนที่คุ้นเคยและชอบแบบใดจะได้ไม่ต้องเสียเวลาหรือถลำเข้าไปอ่าน..เป็นการประหยัดเวลาด้วยครับ
ใครชอบอะไรก็เสพอย่างนั้น...ดีนะครับ...หากมีสัญลักษณ์สีแดงมากกว่าหรือเต็มไปหมด สงสัยต้องสร้างบ้านใหม่ที่มีรั้วติดกันซะแล้ว
อย่างที่ผมเคยพูดกับน้า WEB ไม่นานมานี่ไงว่า...บ้านสีฟ้า..จัดบ้านเสร็จหรือยัง
ส่วนตัวผมมองว่า...บ้านยังรกแต่น่าอยู่...หากเจ้าของบ้านจัดให้เรียบร้อย..เราจะช่วยกันทำความสะอาด ใครจะกล้าทำสกปรก!
เป็นไปไม่ได้ที่เราเป็นแขกผู้มาเยือนมาอาศัยอยู่..จะจัดการเองทั้งหมด
สมาชิกท่านใดที่ชอบเนื้อหาทางดนตรี ก็กรุณาชงเรื่องทางดนตรีมามากๆหน่อย เรามีผู้รู้คอยจ้องจะตอบอยู่หลายท่าน
แต่ตอนนี้ผมมองว่า..มันเป็นไปตามกระแสและเทศกาล..แต่อย่านานจะพาลเบื่อ
ให้อิสระมากเกินไปแล้วน้า WEB เอ๋ย
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
26-11-2007, 14:53
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by povation - 26-11-2007, 14:53

Forum Jump: