Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ prs , godin เสียงเล่นใด้กว่างไหมครับ
Author Message
day Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ prs , godin เสียงเล่นใด้กว่างไหมครับ
ขอบคุณน้าน้า มากครับ น้ายอดเยี่ยม69 น้าmaow น้าgrid น้าjazzy mtal ขออีกตัวครับน้าน้า acoustic prs ครับน้าน้า เสียงและราคาครับ ขอบคุณมากมากครับน้า ด้วยความนับถือจริงจริง
อีกหนึ่งตัวครับน้า fender ครับ ถ้าชื้อแล้วให้กีต้าร์ที่ผมจะชื้อ (กีต้าร์ไฟฟ้า) เล่นใด้กว้างกว้างนะครับ ชื้มาเล่นจริงจริงจังจัง เวลาเล่นแล้วก็จะลืมเลยว่ากลัวกีต้าร์เราจะเป็นรอยปิก หรือน้ำยาที่เคลือบกีต้าร์มาจะดูไม่สวยนะครับ ฟังเพลงทุกแนวครับ บลู แจ๊ช ร็อค ลูกทุ้ง พยาบาลลำ ครับ (รางวัลมีใว้เพื่อคนตั้งใจ)

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 24-02-2010, 08:03 by day.)
24-02-2010, 07:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ prs , godin เสียงเล่นใด้กว่างไหมครับ - by day - 24-02-2010, 07:29

Forum Jump: