Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lowden แฝดผู้น้องมาถึงแล้วครับ
Author Message
quackkk Offline
Member

Likes Given: 0
Lowden แฝดผู้น้องมาถึงแล้วครับ
Lowden 30th anniversary ตัวเป็นๆเข้ามาอาศัยในบ้านสีฟ้าเรียบร้อยแล้วครับ เพิ่งไปรับมาจากบ้านท่านผู้เฒ่าเต่ามาหมาดๆ เห็นตอนแรกก็รักที่หน้าตาน่าักจิ้มลิ้ม ลองเสียงอยู่ที่บ้านพี่ปร๋อก็ว่าเสียงดีแล้วกลับมาเล่นเองที่บ้าน โอพระเจ้า!!!! Lowden 30th มันดีอย่างนี้นี่เอง เสียงหวานมากๆเลยครับ ตอนอยู่ที่บ้านพี่ป๋อ ให้คะแนนเสียง 80 เต็มร้อย ตอนนี้ไห้ 110 แล้วครับ Big Grin
ทั้งนี้กราบขอบพระคุณอย่างสุดซึ้ง สำหรับพี่ป๋อที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงนำพาให้เราสองได้มาพบเจอ แถมยังทำให้พี่น้องกระกูล 30th ได้มาพบหน้ากัน หลังจากนี้เราสองคงตัดกันไม่ขาดแล้วละครับ รับรองกระเป๋าแห้งแน่ๆ เอิ๊กๆๆ ขอกลับไปเก็บตังค์ก่อน งวดหน้าขอเป็น O38 Brazilian นะคร้าบพี่ชาย Big Grin (วันนี้ขูดเลขจองไปแล้วด้วย ตู่เอาเองแว้ว!!!) ขอบคุณพี่ป๋อกับฮูหยินมากๆ อีกครั้งครับ ไม่งั้นผมคงไม่ได้ lowden สุดสวยตัวนี้ไว้ครอบครอง อ้อ! ขอบคุณน้า no name ด้วยนะครับ Tongue

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 18-02-2010, 23:13 by quackkk.)
18-02-2010, 22:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
Lowden แฝดผู้น้องมาถึงแล้วครับ - by quackkk - 18-02-2010, 22:57

Forum Jump: