Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
LittleNomad Wrote:
Code:
คุณPovation
...ทำPhotoshopได้เนียนไม่แพ้พี่กฤษณ์เลยครับ
มุขนี้ระวังเป็นจริงนะครับ..จะรีบติดคุกติดขื่อไปถึงไหนกัน..คนในอยากออก คนนอกคอกอยากเข้า
ลงทุนตบตากันอย่างนี้เดี๋ยวเจอหมายศาล!...

...ต้องเชื่อทนายครับ...

เอ?... แล้วคดีแบบนี้ -ลหุ หรือ -อุฉกรรจ์!!! ประกันตัวได้หรือเปล่า?
เป็นแค่ลหุโทษ..แค่จับมาตอน ..เอ๊ย..จับมาเตือนแล้วก็ปล่อยตัวไปครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-11-2007, 15:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by povation - 19-11-2007, 15:16

Forum Jump: