Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร
Author Message
korkai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร
อยากน้ำหนักลงจริงๆ
น้าแมว ป้าแดง จะต้องหยุดบุฟเฟ่ซะก่อนครับ

หลัง 6 โมงเย็นแล้ว ต้องพยายามไม่กินอะไรเลย
จำกัดข้าวครับมื้อละ 1 ทัพพี
ออกกำลังกายครับ รีดเหงื่ออกมา เวลาเดินหรือวิ่ง
ใส่เสื้อวอร์ม ซะหน่อย

ไม่น่าเชื่อน้าตู่ทำได้อย่างไรจาก 101 เหลือ 76
แสดงว่าต้องมีความอดทนสูงมากๆ ทำยังไงครับ

น้าพิสุทธิ์ อยากอ้วนไม่ยากเลยครับ
ถามเคล็ดลับน้า Poppie ได้เลย

ส่วนเคล็ดลับพี่ป๋อข้อ 3 นั้น
น่าจะเฉลยนะครับ จะตรงใจกับหลายๆท่านรึเปล่าSmile
28-01-2010, 07:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - by korkai - 28-01-2010, 07:04

Forum Jump: