Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร
Author Message
Maew Offline
Senior member

Likes Given: 0
ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร
ตั้งชื่อกระทู้ให้ดูเหมือนกระทู้ขยะไปงั้นแหละครับ (..เพื่ออะไร(วะ)Tongue)

จริงๆก็คือ อยากจะชวนมาลดน้ำหนักกันครับ
ไม่ต้องใช้ยา ไม่อดอาหาร ก็ต้อง ออกกำลังกายและควบคุมอาหารไง..

วันนี้เพิ่งไปสมัครฟิตเนสแถวบ้านมากับเหมียว และ ป้าแดงครับ (ขอบคุณพี่ป๋อที่เป็นสปอนเซอร์นะครับ..Smile)

จ่ายตังค์ไปเรียบร้อย ก็เกิดแว่บความคิดขึ้นมาว่า ถ้าประกาศความตั้งใจไปน่าจะเป็นตัวกระตุ้นให้ทำให้ได้เพื่อไม่ให้เสียคำพูด
เลยอยากจะชวนเพื่อนๆที่มีความตั้งใจจะลดน้ำหนักมาพูดคุยกันครับ ใครมีเป้าหมายอย่างไร กี่กิโลในกี่เดือน มีวิธีอย่างไร ก็โพสต์มาคุยกันครับ แล้วถึงเวลาก็มาดูกันว่า ได้ตามเป้าหรือเปล่า ระหว่างทางก็มาอัพเดทกันว่า ลดไปถึงไหนแล้ว ช่วงนี้ขี้เกียจหรืออย่างไร

หรือไม่อยากบอกเป้าหมายก็ไม่เป็นไรครับ มาพูดคุยกัน บอกเล่าประสบการณ์ ใครมีสูตรดีๆ หรือวิธีที่เคยทำแล้วได้ผลก็ขอความกรุณาแนะนำให้ด้วยครับ

ส่วนเป้าหมายผม ขอลด 3 kg ภายใน 28 กุมภา 53
" Remember happiness doesn't depend upon who you are or what you have; it depends solely on what you think. "
- Dale Carnegie
27-01-2010, 15:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - by Maew - 27-01-2010, 15:16

Forum Jump: