Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เต่าจะบิน!!!!!
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
เต่าจะบิน!!!!!
จริงๆครับ
ผมสัญญากับน้า napman และครอบครัวแมวเหมียวเปเป้ ไว้ตั้งแต่ประมาณกลางปี2552 แล้วว่า....
บ้านเต่าจะยกขบวนไปเที่ยว USA พร้อมกันในเดือนเมษายน 2553
จึงขอเชิญชวนแต่เนิ่นๆว่าครอบครัวใดสนใจ ร่วมทุกข์ร่วมสุขร่วมขบวนไปด้วยกันบ้างครับ

ผมน่าจะติดปัญหาเดียวคือ การประชุมผู้ถือหุ้นสามัญประจำปีของบริษัทฯ ที่ผมต้องรับผิดชอบอยู่ทั้งสามบริษัท ซึ่งจะจัดให้มีขึ้นในช่วงเดือนเมษายน 2553 พอดี แต่ก็เชื่อว่าน่าจะเลี่ยงให้พ้นอุปสรรคของการเดินทางครั้งนี้ไปได้

คงคาดหมายได้ครับ... ต้องมีกีตาร์ใหม่ๆ และอุปกรณ์ดนตรีต่างๆที่น่าสนใจ ติดมือติดกระเป๋ากลับมาเมืองไทยไม่มากก็มาก (เพราะหาเวลาและโอกาสไปยากมาก) ดังนั้น ผมจึงวางแผนที่จะปล่อยกีตาร์ที่มีอยู่ในขณะนี้ออกไปจำนวนหนึ่ง....เพื่อสะสมเงินส่วนหนึ่งไว้เสาะหากีตาร์ในฝันของผมนั้นต่อไป (ตราบใดที่ยังง่วง หลับ และตื่น อยู่เช่นนี้เป็นประจำ จะให้เลิกฝันได้อย่างไรเล่า)
ส่วนท่านใดสนใจอยากฝากซื้ออะไร กรุณาแจ้งมาตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป เพื่อสะดวกแก่การจัดหามาตามประสงค์

เพราะว่า....เต่าจะบิน!!!!!

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
ขอบคุณครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-01-2010, 15:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เต่าจะบิน!!!!! - by povation - 09-01-2010, 15:13
RE: เต่าจะบิน!!!!! - by Cin - 11-01-2010, 09:00

Forum Jump: