Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ป้า Ether มีของดี.....
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ป้า Ether มีของดี.....
dejemerry Wrote:
kitalica Wrote:
Ether Wrote:ถ้าเป็น กกน. ไซส์ XXS แนะนำให้สั่งได้ที่สันค่ะ

น้าสั้น ขายกางเกงในด้วยจริงๆ หรือนี่ ตามหามานาน

วันก่อนเห็นใส่กางเกงในไร้เป้า
บอกว่าใส่แล้วเย็นดี

ใครอยากเย็น เชิญสั่งได้ที่น้าสันครับ[/b]

ช่วงนี้บ้านเราไม่รุ๊..เป็นไง กระทู้ไหน ๆ ก็ออกแนวเอ๊กซ์ ๆ ชอบก๊ล..
สงสัยป้าแดงต้องแจ้งไปทางน้า Web ให้ถอนชื่อสมาชิกเด็ก ๆ
ที่อายุต่ำกว่า 20 ปี ออกไปให้หมด แล้วอีกหน่อย คงจะเหลือซึ่งไว้แต่ผู้ชาย
เท่านั้น..ป้าแดงก็ทำใจไว้แล้วค่ะ Sad

รู้สึกว่าจะจริงจังกับกางเกงในมากเกินไปแล้วครับ

จริงอย่างที่พี่แดงบอก ผู้ชายแท้ๆ หายากจริงๆ

เดี๋ยวผมจะแสดงความแมนให้ พี่แดงเห็นเองครับ

....

ใครต้องการไซด์ไหน ผมยินดีไปวัดขนาดให้ ถึงห้องนอนเลยครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-11-2007, 16:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ป้า Ether มีของดี..... - by san - 09-11-2007, 16:45

Forum Jump: