Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แย่แล้ว น้าๆ ช่วยแนะนำหน่อย
Author Message
custom Offline
Senior member

Likes Given: 7
แย่แล้ว น้าๆ ช่วยแนะนำหน่อย
Sad เมื่อวานเจ้าลูกชายตัวแสบ ทำ gibson les paul ตกจากขาตั้ง ทำให้คอบริเวณด้านหลัง nut มีรอยร้าว อยากรบกวนน้าๆ ว่าควรจะซ่อมหรือไม่ เพราะผมลองเล่นแล้วยังเป็นปกติดีทุกอย่าง หากไม่ซ่อมจะมีผลเสียในอนาคตหรือไม่ เพราะผมคิดไว้ว่าอนาคตก็จะยก gibson ตัวนี้ให้ลูกชาย จะได้บอกเขาว่า รอยร้าวที่คอเป็นฝีมือของเขาเอง Sad

Attached Files Image(s)

....คนเรา ถ้าพอใจในความต้องการ ก็มีความโลภน้อย เมื่อมีความโลภน้อย ก็เบียดเบียนคนอื่นน้อย....
(พระราชดำรัส..04/12/41)
05-10-2009, 10:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
แย่แล้ว น้าๆ ช่วยแนะนำหน่อย - by พรชัย พฤฒารัตน์ - 05-10-2009, 10:13

Forum Jump: