Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า เสียงฮึ่งๆมากๆ
Author Message
Love_Acoustic Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า เสียงฮึ่งๆมากๆ
กีต้าร์ผมติด classic 4 ครับ คือไปเล่นร้านเสียงมันฮึ่งมาก แต่ก็ไม่ได้ปล่อยให้หึ่งนะครับ (ทุกครั้งเวลาไปเล่นผมต้องเอา สายไฟพันตรงรู เสียบแจ๊ค) บางร้านก็เป็น บางร้านก็ไม่เป็น
แต่เห็นว่า Pizzo มันมีรอยขาดนิดๆตรงสายหก ทุกครั้งเวลาไปเล่นผมต้องเอา เสียบแจ๊ค แล้วก็ต่อมาที่เอวก็จะปรกติ ต้องแก้ไข อย่างไรคับ ซื้อ Di มา มันจะหายป่าวครับ หรือเปลี่ยน Pizzo
เห็นมีขายอันละ500 หรือ ให้พวกปรีแอมป์ ที่เป็น Di ซึ่งยังไม่มีงบขนาดนั้น เก็บตังค์ซื้อกีต้าร์ ใหม่ อยู่ อิๆ samson D i ราคาเท่าไหร่ครับ สัญญาณ มันจะดีขึ้นป่ะครับ
07-09-2009, 19:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า เสียงฮึ่งๆมากๆ - by Love_Acoustic - 07-09-2009, 19:25

Forum Jump: