Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
ไม่เบื่อเวบนี้หรอกครับ แต่เบื่อ... มากกว่า

... คือเบื่อแก๊งล่มฯ อ่ะครับ เจอกันบ๊อย บ่อย สังสรรก็เกือบทุกวัน ยังมาสลอนในเวบอีกเกือบทุกคนทุกวัน
พวกน่ารำคาญ :p

ที่ไม่เบื่อคือเวบนี้ ตรง ๆ ดีครับ แต่จะว่าตรงแบบขวานผ่าซากแบบ GT thai ก็ไม่เชิง (จริง ๆ ผมชอบแบบ GT thai นะ อยู่มา 4 ปี โพสถามตอบไปเยอะ เคยโดนด่าครั้งเดียว อันนี้ขอยกหางตัวเองหน่อย)

หลายท่านไม่เข้า GT thai เพราะกลัวเชิงจัด ลีลามาก แล้วเจอเด็กด่าตรง ๆ (แบบไหนถามน้า ลูกแกะ ดูเด่ะ เหอ ๆ ๆ ๆ) ก็โกรธเด็ก โกรธเวบไปซะงั้น

สรุปคือไม่เบื่อเวบ nimit ครับ meeting จัดที่ไหนบอกด้วยนะครับ ไปด้วย จะไปถามคำถามนี้บนเวทีเลย คอยดูซิ :p
11-05-2009, 00:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - by Katayoot - 11-05-2009, 00:28
hidden - by Katayoot - 15-05-2009, 15:03

Forum Jump: