Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หลังจากหายไปนานไม่ได้แวะเข้ามาเลยครับ มาคราวนี้มีเรื่องปรึกษาอีกแล้วครับผม
Author Message
TooNyTooN Offline
Member

Likes Given: 0
RE: หลังจากหายไปนานไม่ได้แวะเข้ามาเลยครับ มาคราวนี้มีเรื่องปรึกษาอีกแล้วครับผม
น้า pri a pism ครับส่วนใหญ่แล้วเพื่อน ๆ ผมก็บอกนะครับว่าจะเปลี่ยนทำไม ที่ใช้เล่นก็ดีอยู่แล้ว แต่ผมนี่สิ ดันเบื่อง่ายน่ะครับ ส่วน D-28 เคยลองนิดหนึ่ง ที่ music collection แต่ผมยังไม่ชอบเท่าไหร่ ไม่รู้เป็นอะไร งงตัวเองเหมือนกัน คือบางตัวที่แพงแล้วชอบก็มีน่ะครับ ส่วนตัวราคาไม่สูงที่ชอบก็มีเหมือนกัน ผมว่าผมอาจจะถูกชะตากับกีตาร์เป็นตัว ๆ ไป เวลาเปลี่ยน ใจคนเปลี่ยน เฮ้อ ไม่เข้าใจตัวเองจริง ๆ ครับ
01-05-2009, 21:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หลังจากหายไปนานไม่ได้แวะเข้ามาเลยครับ มาคราวนี้มีเรื่องปรึกษาอีกแล้วครับผม - by TooNyTooN - 01-05-2009, 21:58

Forum Jump: