Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมเจ็บมาเยะ ครับ สู้นะครับ
Author Message
kakki Offline
Member

Likes Given: 0
ผมเจ็บมาเยะ ครับ สู้นะครับ
กำลังจะตัดสินใจ ชื้อกีต้าร์ ในประกาศชื้อขายครับ ถ้าไม่ใด้เรียนรู้กับน้าน้า ในที่นี้ก็ คงหมดเงินไปมากกว่านี้ (ตอนนั้นไม่รู้เรื่องกีต้าร์ครับ หมดตังไปมาก ชือมาแพงขายถูก ขอบคุณ น้าน้าทุกท่านอีกครับครับ ) มีเวลาจะไปบ้าน เต่า ครับ ไปแน่ครับ ผมคงต้องกลืนน้ำลาย แล้ว กลืนน้ำลายอีกแน่เลย เพราะมีแต่กีต้าร์ เทพทั้งนั้น ครับ ฝากใว้ก่อน
12-11-2008, 09:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ผมเจ็บมาเยะ ครับ สู้นะครับ - by kakki - 12-11-2008, 09:34

Forum Jump: