Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
Paiman Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(17-09-2008, 12:21)AVBestBuy.com Wrote: [quote='Run' pid='62238' dateline='1221626773']
สินค้าของ Deco นี่ผมมองแล้วก็ได้แต่น้ำลายยืด ถอนหายใจเฮือกๆ เพราะเกิน
ความสามารถ ผมเต็มที่กัดฟันได้ infocus มาตัวนึงตอนซื้อราคาแสนแต่ผ่าน
มาไม่นาน projector แค่ห้าหมื่นปลายมันก็เหนือกว่าที่ผมมีแล้ว ช้ำใจยิ่งนัก
แต่มันก็ต้องเป็นอย่างนี้ละนะครับ คิดซะว่าซื้อก่อนได้ดูก่อนก็สบายใจขึ้น ตอนนี้
ผมเลิกติดตามเรื่องเครื่องเสียงเป็นเด็ดขาดก็ด้วยกลัวต่อมอยากจะแตกขึ้นมาอีก
เป็นชะตากรรมปกติ ของคนที่เล่นเครื่องเสียงครับ
คนที่เคยลงทุนเป็นล้านเมื่อหลายๆปีก่อนนั้น ก็คงใจหายครับ
เพราะเด๊่ยวนี้สัก 3 แสน ก็ได้คุณภาพที่ดีกว่าสมัยก่อนแล้วครับ

สำหรับผมเอง ผมคิดว่าคุ้มครับ
เพราะผมชอบดูหนัง ฟังเพลง

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ น้าพจน์
โทษทีครับ มาช้าไปหน่อยยยย มัวแต่สาระวนอยู่กับ Tom Anderson

ผมเพิ่งได้ลองเล่น Musicman ที่บ้านเพื่อนแม่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
เสียงใสดีมากครับ fringer board กับคอเป็นไม้ชิ้นเดียวกัน(bird eye) คอเล็กเล่นง่าย
และมีช่องแจ็คสำหรับเสียง acoustic โดยเฉพาะ
Life is a journey, not a destination......Smile
17-09-2008, 13:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by Paiman - 17-09-2008, 13:59

Forum Jump: