Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สามทหารเสือของผมครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สามทหารเสือของผมครับ
SARUN Wrote:weekend นี้ จะขนย้ายข้าวของไปนอนดูหนังกับชุด Home Thearter กะเจ้า 3 ทหารเสือ ถือเป็นการ ซ้อมย่อย ก่อนวันเปิดบ้านน้าป๋อ (ซึ่งเป็นวันซ้อมใหญ่ วันBlue house meeting อีกที) ซัก 2 วัน 1คืน

ใครสนใจตามมาได้ครับ จะได้จัดทัวร์ลงที่บ้านน้า San ซะที

มาได้เลยครับ เดี๋ยวผมจะจัดหญิงต้อนรับไว้ให้อีก78 คน ....เอามาช่วยกันวิดน้ำ
พอดีบ้านน้ำท่วมอะ งานนี้ต้องลอยคอเล่นนะจ๊ะ

ไม่ต้องเตรียมวาสลีนมานะ ผมใช้น้ำมันหมู ตาหนุ่มkatayootใช้จารบีครับ .. อะจึ๊ย

ส่วนที่อยู่ เดี๋ยวผมจะขับฮอไปรับ เพราะตั้งแต่หน้าปากซอยบ้าน ผมสั่งปูหินอ่อนมาถึงหน้าบ้านผมอยู่ครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
27-09-2007, 10:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สามทหารเสือของผมครับ - by san - 27-09-2007, 10:38

Forum Jump: