Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า.......
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า.......
กระทู้นี้อ่านแล้ว....คม แจ่ม ลึก ....อย่างผมความรู้เรื่องดนตรีก็แค่เปลือกนอกของศิลปะที่ออกมาทางเสียงของเครื่องดนตรี อยากเข้าลึกในศาสตร์แห่งดนตรี ก็ค่อยๆซึมซับไปจากบทในความคิดเห็นต่างๆที่ดีๆ แม้จะช้าไปกว่ามากๆกว่าทุกๆท่าน แต่โลกแห่งดนตรีในที่นี้แห่งนี้ทำให้ผมรอบรู้ขึ้นเยอะเลย เคยอยู่ในที่แคบๆที่ถูกครอบไว้ มาเห็นบึงกว้างๆก็ต้องค่อยเรียนรู้ไปครับสำหรับผม Smile
27-07-2008, 22:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า....... - by เฒ่าทารก - 27-07-2008, 22:08

Forum Jump: