Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับผม ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ด้วยนครับ
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับผม ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ด้วยนครับ
ถ้าพักแถวพันธิพย์ ไม่ยากเลยครับน้า TooNyTooN
หันหน้าออกพันทิพย์ ซ้ายมือ เดินไปซัก500เมตร เจอมิวสิคโซลูชั่น ไปลอง art & lutheries Seagull เลยครับ
ต่อจากนั้น จะนั่งมอไซด์ หรือเดินก็ได้ครับ แต่ไกลหน่อย เลี้ยวซ้าย ไปตามทางเดินไม่ต้องข้ามถนน
จนไปถึง สยามพารากอน จะมี ร้านดนตรี Music collection ขาย norman Crafter washburn และ นครหลวงการดนตรี ขาย Johnson Takamine ชั้น 3หรือ4 ฝั่งซ้ายถ้าหันหน้าเข้าห้าง ถ้าไมสะใจ ลองเลาะไปต่อจนเส้นราชดำริ จนถึง เซทรัลเวิล์ด มีอีกสามร้านคือ Music Concept (ของเหมือน MIWเลย fender gibson Guild) และ นครหลวงการดนตรี สุดท้ายคือ Rock planet ร้านนี้ ของกระจุกกระจิกเพียบ และ กีตาร์ Lalevee (สะกดถูกมั้ยเนี่ย) Baracuda

ลองดูครับน้า
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
09-07-2008, 14:34
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับผม ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ด้วยนครับ - by papachill - 09-07-2008, 14:34

Forum Jump: