Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อสองตลก คณะ ศรีหนุ่ม (สันหนุ่ม) เชิญยิ้ม .....มาบุกกลางวันแสก ๆ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
Wink  เมื่อสองตลก คณะ ศรีหนุ่ม (สันหนุ่ม) เชิญยิ้ม .....มาบุกกลางวันแสก ๆ
เนื่องจากวันนี้ มีน้าสองท่าน ผู้คร่ำหวอดในการ สรรหากีตาร์ มาเยี่ยมเยียนครับ ซึ่งน้าป๋อ มักจะกำชับเสมอว่า ใครมาแตะต้องกีตาร์เรา ต้องถ่ายภาพไว้เป็นหลักฐาน เวลาไปทำหายเองจะได้หา แพะ ได้ อุอุ...ผมไม่ขอพูดมากแต่จะให้น้า ๆ ได้ดูจากภาพกันเอง แล้วกันนะครับ

เริ่มด้วย ดูภาพผู้ต้องหาที่ต้องเซนเซอร์หน้าตาไว้ก่อนครับ
[Image: dscn5536resizeyv2.jpg]

จากนั้นน้ากะทะ...เริ่มการลองกีตาร์..โดยไม่ปล่อยให้เสียเวลา
[Image: dscn5532resizeip6.jpg]

ยังไม่พอครับ
[Image: dscn5533resizeie4.jpg]

ผมได้ยินเสียงบ่นพิมพัม....."เสียงดีนะ ร็อค แต่สู้ taylor พี่ไม่ได้....." อ้าว เดี๋ยวมี ทำปืนลั่น ครับ 5555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
16-09-2007, 00:47
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เมื่อสองตลก คณะ ศรีหนุ่ม (สันหนุ่ม) เชิญยิ้ม .....มาบุกกลางวันแสก ๆ - by Therock - 16-09-2007, 00:47

Forum Jump: