Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson Slash Appetite Les Paul คู่กับแอมป์อะไรดีครับ..
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
Gibson Slash Appetite Les Paul คู่กับแอมป์อะไรดีครับ..

Uploaded with ImageShack.us

สวัสดีครับ น้าๆ

รบกวนหน่อยครับ.. ผมไม่ค่อยถนัดเรื่องแอมป์สักเท่าไร
กิ๊บสันของน้าSlash ตัวนี้ควรจะจับคู่กับแอมป์ตัวไหนดีครับ

1. ถ้าเน้นเล่น+ซ้อมอยู่ในบ้านเป็นหลัก ตัวไหนดีครับ
2. หรือถ้าเลือกใช้แบบยาวๆ จบที่แอมป์ตัวนี้ตัวเดียวไปก่อนเลย ตัวไหนเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจครับ

อีกอย่างนึง ตัวผู้เล่นเองก็ไม่ค่อยคล่องเรื่องของแอมป์และอุปกรณ์
ผมจึงอยากจะขอให้เป็นแบบใช้งานง่ายๆ ด้วยนะครับ

น้าๆ ช่วยผมหน่อยนะครับ
โฟล์คน้อย.. อิอิ

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
30-08-2012, 09:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
Gibson Slash Appetite Les Paul คู่กับแอมป์อะไรดีครับ.. - by โฟล์คน้อย - 30-08-2012, 09:40

Forum Jump: