Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มือกีตาร์อคูสติกในดวงใจ พี่ๆ เพื่อนๆคือใครกันครับ....
Author Message
Plysters Offline
Member

Likes Given: 0
มือกีตาร์อคูสติกในดวงใจ พี่ๆ เพื่อนๆคือใครกันครับ....

ของผมกว่าจะหาเจออออออ

หลายๆคนที่ดังมากๆ สำหรับกีตาร์โปร่งผมฟังยังไงก็รู้สึกน่าเบื่อ( อาจจะเพราะไม่ใช่คนเล่น อคูสติกมาก่อน )

แต่น้าคนนี้ นี่สไตล์แบบที่ผมชอบ Dynamic เยอะแยะ

เปิดๆดูไปในเวบเค้านี่ ประวัติไม่ธรรมดาเป็นที่สุด( ยังไม่ได้อ่านละเอียด )

ใครมีอะไรเสริมก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ป.ล. เพลงที่เล่นนี่ชื่ออะไรครับ อยากหามาเล่นบ้าง

หาได้ที่ไหน มีใครแนะนำได้ช่วยหน่อยนะครับ : )

15-09-2011, 21:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
มือกีตาร์อคูสติกในดวงใจ พี่ๆ เพื่อนๆคือใครกันครับ.... - by Plysters - 15-09-2011, 21:51

Forum Jump: