Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
pentatone Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
ไม่เบื่อครับ เพราะเพิ่งเข้ามาได้ไม่กี่เดือน แต่ก้อไม่รู้จะคุยแลกเปลี่ยนอะไร ความรู้น้อยครับ (ส่วนใหญ่เข้ามาถาม) ห่างกีต้าร์มานาน กีต้าร์ที่มีก้อเพลนๆ พวกยามาฮ่าๆๆ เข้ามาดูของคนอื่นทำเอาน้ำลายหก แต่ราคายังเกินเอื้อม

ชอบนะครับ ที่มีการแบ่งปันความรู้กัน ทำให้ผู้บริโภคสามารถมีข้อมูลที่จะเลือกอะไรที่เหมาะสมและถูกใจ ถ้ามีอะไรที่รู้และสามารถช่วยได้ก้อไม่ปฏิเสธแน่นอน

พวกกิจกรรมคงมีประจำนะครับ ยังไงถ้าว่างก้อจะลองไปร่วมด้วย(ชอบครับ) อ่านในกระทู้เกี่ยวกับยามาฮ่า ที่จัดเอามาประชันกัน นี่น่าเสียดาย อยากไปดูด้วย น่าจะจัดแนวๆนี้อีก ผมว่ามันส์ดี

ขอบคุณมิตรภาพครับ
22-05-2009, 15:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 15-05-2009, 15:03
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - by pentatone - 22-05-2009, 15:32

Forum Jump: