Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
ตอบคำถามตามหัวข้อที่น้า pood จั่วไว้นะครับ

ไม่เบื่อครับ ที่นี่เป็นเว๊ปที่มีสาระ และมิตรภาพมากมายเว๊ปหนึ่งเลยทีเดียว

เพียงแต่ความเหนียวแน่นของสมาชิกของแต่ละเวปมีหลายประเภท ผมเองเป็นคนชอบฟังเพลง และเสียงกีต้าร์ เล่นบ้างแบบงูๆปลาๆ ก็เลยเข้ามาอ้าน หาความรู้ ความบันเทิงบ้างเป็นครั้งคราว แต่เนื่องจากมีขีดจำกัด ด้านความรู้ ความสารถ จึงไม่ค่อยได้ร่วมสื่อสาร แลกเปลี่ยนกับสาชิกท่านอื่นได้มากมายนัก ก็เลยขอเป็นผู้ฟัง ผู้อ่านเสียเป็นส่วนใหญ่

โดยทั่วๆไปแล้ว ผมคิดว่าการจัดหมวดหมู้ ระเบียบ ของกระทู้ที่บ้านสีฟ้า เมื่อเทียบกับเว๊ปอื่นๆ ที่ผมเป็นสมาชิกอยู่ ถือว่าแนวหน้าเลยนะครับ (ไม่ได้เยินยอนะครับ) ผมเองก็ไม่ได้แปลกใจอะไรเลย เพราะสังเกตุจากเพื่อนๆสมาชิก ผมว่าที่นี่เป็นแหล่งรวมตัวกันกันของบุคคลที่มีวุฒิภาวะ วัยวุฒิ และคุณวุฒิมากมาย ดังนั้นบ่อยครั้งที่ผมเองการเสนอแนะ ในการปรับปรุงสิ่งต่างๆให้ดียิ่งขึ้น

ปล meeting ที่นี่ก็สร้างความมหัศจรรย์ใจแก่ผม เป็นอย่างมาก มีการจัดการที่ดีมากๆ อยากไปร่วมอีกครับ จะคอยดูข่าวสาร หากไม่ติดอะไรจริงๆ อาจ walk-in เข้าไป คงพอได้นะครับ

เคี้ยง
22-05-2009, 12:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 15-05-2009, 15:03
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - by Ke@nG - 22-05-2009, 12:01

Forum Jump: