Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!!
Author Message
Kor -17 Offline
Senior member

Likes Given: 5
RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!!
ตอนนี้เปิดร้าน Food Court ที่ The Mall บางกะปิ ชั้น G ชื่อร้าน "นีโอเจ้าเก่า" ถ้าเพื่อนๆ สมาชิก อยู่ใกล้แถวนั้นก็แวะไปอุดหนุนได้นะครับ ผมเข้าไปทุกวันครับ ส่วนอาหารที่ขายก็เป็นอาหารตามสั่ง เช่น ก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ มักกะโรนีหมูไก่กุ้ง สปาเก็ตตี้ ข้าวผัด ผัดพริกแกง ผัดพริกหยวกราดข้าว ข้าวผัด ผัดซีอิ๊ว ราดหน้า และอื่นๆครับผม.........อยู่ที่ชั้นล่างสุดของห้าง ติดกับร้านขายน้ำข้างจุดแลกคูปองครับผม......ขอบคุณครับ
29-11-2008, 19:26
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - by Kor -17 - 29-11-2008, 19:26

Forum Jump: