NimitGuitar webboard
ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: มีงาน-หางาน-รับสอนดนตรี (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=9)
+--- Thread: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! (/showthread.php?tid=2900)

ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Kor -17 - 14-11-2008

ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัวที่ไว้ใจได้ รวมถึงการจ่ายตลาด ทำที่ Food Court ชั้น G The Mall บางกะปิครับ ขายอาหารง่ายๆ เช่นพวก ก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ ผัดซีอิ๊ว กระเพาะปลาผัดแห้ง และอาหารตามสั่งอื่นๆ รวมไม่เกิน 10 รายการครับ.....พวกพี่ๆคนไหนพอรู้จักช่วยแนะนำด้วยครับ ที่เบอร์ 086-5773578 ก่อ ด่วนมากครับ (ขออภัยครับที่หางานนอกเรื่อง) ขอบคุณพื้นที่ website มากครับ.

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Grid.. - 14-11-2008

พี่ก่อลองติดต่อ น้า Labour ดูนะครับ.. ฝีมือทำกับข้าวเข้าขั้นเลย.. Smile

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Kor -17 - 15-11-2008

Grid รู้สึกเคยเจอกันแล้วที่หน้าร้าน Ad Maker ก่อนงาน meeting 2เนอะ เดี๋ยวพี่จะโทรหาน้ายต่ายหน่อย ขอบคุณมากครับ
(14-11-2008, 15:36)Grid.. Wrote: พี่ก่อลองติดต่อ น้า Labour ดูนะครับ.. ฝีมือทำกับข้าวเข้าขั้นเลย.. Smile

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Tai Labour - 21-11-2008

ค่าตัวดีอาจย้ายห้อง เอ้ย! ย้ายร้านครับ น้าชัย 5555

น้าก่อ ผมทำงูๆ ปลาๆ กุ้งๆ อุ้งเท้าหมี ดีวัวแจ่ว แมวคั่วเกลือ เสือร้องไม่ออก ฯลฯ
เวลาก็ไม่มีครับ...ต้องรอโดนไล่ออกจากงานก่อนนะ ไปทำให้ฟรี

แต่...ลด50% ไปอุดหนุนแน่นอนครับ

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Kor -17 - 23-11-2008

แทงกิ้ว...แทงกิ้ว....จ้า
(21-11-2008, 11:11)Labour Wrote: ค่าตัวดีอาจย้ายห้อง เอ้ย! ย้ายร้านครับ น้าชัย 5555

น้าก่อ ผมทำงูๆ ปลาๆ กุ้งๆ อุ้งเท้าหมี ดีวัวแจ่ว แมวคั่วเกลือ เสือร้องไม่ออก ฯลฯ
เวลาก็ไม่มีครับ...ต้องรอโดนไล่ออกจากงานก่อนนะ ไปทำให้ฟรี

แต่...ลด50% ไปอุดหนุนแน่นอนครับ

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Kor -17 - 29-11-2008

ตอนนี้เปิดร้าน Food Court ที่ The Mall บางกะปิ ชั้น G ชื่อร้าน "นีโอเจ้าเก่า" ถ้าเพื่อนๆ สมาชิก อยู่ใกล้แถวนั้นก็แวะไปอุดหนุนได้นะครับ ผมเข้าไปทุกวันครับ ส่วนอาหารที่ขายก็เป็นอาหารตามสั่ง เช่น ก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ มักกะโรนีหมูไก่กุ้ง สปาเก็ตตี้ ข้าวผัด ผัดพริกแกง ผัดพริกหยวกราดข้าว ข้าวผัด ผัดซีอิ๊ว ราดหน้า และอื่นๆครับผม.........อยู่ที่ชั้นล่างสุดของห้าง ติดกับร้านขายน้ำข้างจุดแลกคูปองครับผม......ขอบคุณครับ

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Grid.. - 30-11-2008

(29-11-2008, 19:26)Kor -17 Wrote: ตอนนี้เปิดร้าน Food Court ที่ The Mall บางกะปิ ชั้น G ชื่อร้าน "นีโอเจ้าเก่า" ถ้าเพื่อนๆ สมาชิก อยู่ใกล้แถวนั้นก็แวะไปอุดหนุนได้นะครับ ผมเข้าไปทุกวันครับ ส่วนอาหารที่ขายก็เป็นอาหารตามสั่ง เช่น ก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ มักกะโรนีหมูไก่กุ้ง สปาเก็ตตี้ ข้าวผัด ผัดพริกแกง ผัดพริกหยวกราดข้าว ข้าวผัด ผัดซีอิ๊ว ราดหน้า และอื่นๆครับผม.........อยู่ที่ชั้นล่างสุดของห้าง ติดกับร้านขายน้ำข้างจุดแลกคูปองครับผม......ขอบคุณครับ

หิวเลยคร๊าบบบ.. Big Grin

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Tai Labour - 07-12-2008

ไปอุดหนุนแน่นอนครับ...เดี๋ยวแพร่เชื้อ เอ้ย!แพร่ข่าวให้ทั่วๆ เลย

RE: ขออภัยขอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Tai Labour - 21-12-2008

เอร่อออ!!! (เรอ)

ไปโซ้ยมาแล้ว....รับประกัน ถ้าไม่อร่อยมาเก็บเงินที่ผม
พ่อครัวเขาแจ๋วจริงๆ...ให้เยอะด้วย อิ่มแปร้เลย

(เก็บค่าเชียร์ที่น้าKor อีกที) Tongue

RE: ขออภัยนอกเรื่องครับ...ต้องการพ่อครัวหรือแม่ครัว ด่วนมาก!!! - Kor -17 - 24-12-2008

(21-12-2008, 16:05)Labour Wrote: เอร่อออ!!! (เรอ)

ไปโซ้ยมาแล้ว....รับประกัน ถ้าไม่อร่อยมาเก็บเงินที่ผม
พ่อครัวเขาแจ๋วจริงๆ...ให้เยอะด้วย อิ่มแปร้เลย

(เก็บค่าเชียร์ที่น้าKor อีกที) Tongue
ขอบคุณมั่กๆน้าต่าย....คราวหน้าจะไปบอกผมล่วงหน้าด้วย...ผมจะได้เตรียมโคโยตี้รอไว้เลยจ้า.....ขอขอบพระคุณทุกท่านที่มาอุดหนุน