Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมเจ็บมาเยะ ครับ สู้นะครับ
Author Message
pango Away
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ผมเจ็บมาเยะ ครับ สู้นะครับ
อ่านกระทู้ตอนแรก............ตกใจ

คิดว่าโดนใคร หักอก... ถูกขโมยกีต้าร์

มอไซค์หาย...เลยเถิดไปถึงโดนกระทำชำเรารึเปล่า??

ร้อนใจรีบเปิดอ่านด้านใน

โ ล่ ง ใ จ...............ไม่ได้เป็นอะไรมาก

อ่านกระทู้คุณ

ป้านึกถึงโฆษณา...ที่มีเด็กผู้หญิงดุน้องชาย......ว่า

"บอกกี่ครั้งแล้ว...ว่าอย่าพูดไทยแบบนี้ เดี๋ยวมันจะ....เลอะ...เทะ "

ยินดีรู้จักค่ะ...พ่อหล่อล่ำ...แห่งเขาเขียว

Attached Files Image(s)

เกิดเป็นคน.....อย่าเห็นแก่ตนแหละดี
ถึงจะมีร่ำรวยสุขสันต์ Cool
12-11-2008, 15:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมเจ็บมาเยะ ครับ สู้นะครับ - by pango - 12-11-2008, 15:16

Forum Jump: