Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชวนน้า ๆ ไปเดินเล่นดูกีตาร์กันครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: ชวนน้า ๆ ไปเดินเล่นดูกีตาร์กันครับ
....น้าLittleNomad ผมหนะไม่นอกใจหรอกครับ.....แต่หลายใจ.....อยู่ไกล้อะไรก็เคลิ้มไปทางนั้น......พูดถึง SG ในเวป กีต้าร์ไทย มีขาย รุ่น อะกูส ยัง ด้วย ซ๊อบซอบ.....ห้าสิบห้า......เด๋วรอดูตังค์เย็นนี้ก่อน......นี่ผมยังอยากได้เครื่องประสานเสียงอีกนะจะไปหาลองได้ที่ใหนครับ......สงสัยตัวเองจัง ตั้งแต่คบกะคนในบ้านนี้แล้ว ใจมันฝักใฝ่แต่จะหากินแบบเต้นกินรำกินแน่ๆ ครับ......อะ....อะ.....อะ.....
....น้า ลูกแกะ ครับ.....ผมคน ตจว. นะ....วันพักผ่อนผมก็ต้องเที่ยงเมืองกรุง ซิครับ.....

Attached Files Image(s)

12-07-2008, 12:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ชวนน้า ๆ ไปเดินเล่นดูกีตาร์กันครับ - by กีต้าร์เก่า - 12-07-2008, 12:00

Forum Jump: