Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ
Therock Wrote:ว่าจะบอกตั้งแต่บ่ายแล้วครับน้าม่อน...........ว่าทำไมตัวหนังสือดูใหญ่ ๆ ขึ้น....สาแก่ใจชายชราทั้งหลายเลยครับ อุอุ

ส่วนเรื่องปัญหาหัวใจ.....รีบโทร สายตรงกันเข้ามาเลยนะครับ 1900 - 1900 - 69 96
เรารับปรึกษา เรื่อง เสื่อมสมรรถภาพ (ทางดนตรี) อย่าคิดลึกกันครับ เช่นหัวใจไม่พองโต พอจะมีแรงแกะเพลงไปเล่นโชว์หญิงที่ไหนได้

หรือลูกค้ารายล่าสุด เพิ่งปรึกษามาเมื่อตอนบ่าย....(avatar เป็น ผู้ชายขาวดำกอด Gibson สี) อุอุ ไม่ได้บอกนะครับว่าใคร
ปรึกษามาว่า ร๊อค พี่เป็นโรคหัวใจรั่ว เก็บใครไว้ไม่เคยอยู่เลย ควรทำไง..........ผมก็บอกไปเลยครับว่า.........

อยากรู้โทร 1900 - 1900 - 69 96 นะคร๊าบบบบบบบบบบบ

คนไหนที่เป็นชายชราครับ บอกให้ตรง ๆ ไปเลย ในสายตามผม ก็มีเพียงน้ากฤษณ์และน้าป๋อเท่านั้นครับ คนอื่นยังชิว ๆ ครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
23-09-2007, 21:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - by Kitja - 23-09-2007, 21:13

Forum Jump: