NimitGuitar webboard
ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ (/showthread.php?tid=208)

Pages: 1 2 3

ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Webmaster - 23-09-2007

ลองดูนะคับว่าโอเครึยัง มีปัญหาใดแจ้งได้ (ยกเว้นปัญหาหัวใจ ให้ติดต่อ TheRock) Big Grin

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Therock - 23-09-2007

ว่าจะบอกตั้งแต่บ่ายแล้วครับน้าม่อน...........ว่าทำไมตัวหนังสือดูใหญ่ ๆ ขึ้น....สาแก่ใจชายชราทั้งหลายเลยครับ อุอุ

ส่วนเรื่องปัญหาหัวใจ.....รีบโทร สายตรงกันเข้ามาเลยนะครับ 1900 - 1900 - 69 96
เรารับปรึกษา เรื่อง เสื่อมสมรรถภาพ (ทางดนตรี) อย่าคิดลึกกันครับ เช่นหัวใจไม่พองโต พอจะมีแรงแกะเพลงไปเล่นโชว์หญิงที่ไหนได้

หรือลูกค้ารายล่าสุด เพิ่งปรึกษามาเมื่อตอนบ่าย....(avatar เป็น ผู้ชายขาวดำกอด Gibson สี) อุอุ ไม่ได้บอกนะครับว่าใคร
ปรึกษามาว่า ร๊อค พี่เป็นโรคหัวใจรั่ว เก็บใครไว้ไม่เคยอยู่เลย ควรทำไง..........ผมก็บอกไปเลยครับว่า.........

อยากรู้โทร 1900 - 1900 - 69 96 นะคร๊าบบบบบบบบบบบ

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Webmaster - 23-09-2007

จัดเพื่อน้ากิจจาเลยนะเนี่ย เพราะรับปากแกไว้นานละ น้ารีบมาคุยบ่อยๆได้แล้วจ้า...แต่สงสัยคนใช้ ppc จะบ่นกันอุ๊บเพราะตัวเท่าหม้อแกง...อิอิ

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - .::.pOoH.::. - 23-09-2007

ขอบคุณน้านิวคิดฯ แทนผู้อาวุโสแก๊งค์หนังสติ๊กด้วยครับ อิอิ

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Webmaster - 23-09-2007

pOoH Wrote:ขอบคุณน้านิวคิดฯ แทนผู้อาวุโสแก๊งค์หนังสติ๊กด้วยครับ อิอิ

ยินดี so much คับน้า pOoH Smile

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Kitja - 23-09-2007

Webmaster Wrote:จัดเพื่อน้ากิจจาเลยนะเนี่ย เพราะรับปากแกไว้นานละ น้ารีบมาคุยบ่อยๆได้แล้วจ้า...แต่สงสัยคนใช้ ppc จะบ่นกันอุ๊บเพราะตัวเท่าหม้อแกง...อิอิ

ขอบคุณครับน้านิวฯ จากใจสิงห์เกษตร ขืนไม่รีบแก้ อาจมีปืนลั่น

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Kitja - 23-09-2007

Therock Wrote:ว่าจะบอกตั้งแต่บ่ายแล้วครับน้าม่อน...........ว่าทำไมตัวหนังสือดูใหญ่ ๆ ขึ้น....สาแก่ใจชายชราทั้งหลายเลยครับ อุอุ

ส่วนเรื่องปัญหาหัวใจ.....รีบโทร สายตรงกันเข้ามาเลยนะครับ 1900 - 1900 - 69 96
เรารับปรึกษา เรื่อง เสื่อมสมรรถภาพ (ทางดนตรี) อย่าคิดลึกกันครับ เช่นหัวใจไม่พองโต พอจะมีแรงแกะเพลงไปเล่นโชว์หญิงที่ไหนได้

หรือลูกค้ารายล่าสุด เพิ่งปรึกษามาเมื่อตอนบ่าย....(avatar เป็น ผู้ชายขาวดำกอด Gibson สี) อุอุ ไม่ได้บอกนะครับว่าใคร
ปรึกษามาว่า ร๊อค พี่เป็นโรคหัวใจรั่ว เก็บใครไว้ไม่เคยอยู่เลย ควรทำไง..........ผมก็บอกไปเลยครับว่า.........

อยากรู้โทร 1900 - 1900 - 69 96 นะคร๊าบบบบบบบบบบบ

คนไหนที่เป็นชายชราครับ บอกให้ตรง ๆ ไปเลย ในสายตามผม ก็มีเพียงน้ากฤษณ์และน้าป๋อเท่านั้นครับ คนอื่นยังชิว ๆ ครับ

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - povation - 23-09-2007

แม้ผมจะเป็นชายชราก็ตามที....
แต่ผมก็เป็น " ชายชราโปเวชั่น " ( Sharapovation Man )
...ซึ่งเป็นญาติกับ " ชาราโปว่า " ( Sharapova )
แต่ที่บ้านผมมักเรียกผมว่า " ป๋อชราว่ะ " ( poSharava )

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - boobyblue - 23-09-2007

kitja Wrote:
Webmaster Wrote:จัดเพื่อน้ากิจจาเลยนะเนี่ย เพราะรับปากแกไว้นานละ น้ารีบมาคุยบ่อยๆได้แล้วจ้า...แต่สงสัยคนใช้ ppc จะบ่นกันอุ๊บเพราะตัวเท่าหม้อแกง...อิอิ

ขอบคุณครับน้านิวฯ จากใจสิงห์เกษตร ขืนไม่รีบแก้ อาจมีปืนลั่น

หวาดเสียว..หวาดเสียว..
ดุจริง!
อย่างนี้บูกลัว......

ระงับสติอารมณ์บ้างซิพี่.....

RE: ปรับ font ตัวหนังสือแล้วครับ - Teera - 23-09-2007

ผมเจอ Bug เล็กน้อยครับ พี่ Wabmaster กระทู้ที่พี่ กฤษณ์ มาขอความเห็นเรื่อง Copy กะ Cover ผมพิมพ์ผิดนิดหน่อย เลยเข้าไป Edit ปรากฏว่ากลายเป็นภาษาต่างด้าวไปเลยครับ ไม่รู่เป็นที่เครื่องผมหรือเปล่า แต่ปรกติเวลาไปเล่นที่ patid.com ก็ใช้ program เดียวกะ nimitguitar แต่ไม่เคยมีปัญหาครับ