Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณว่าผีมีจริงไหมครับ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: คุณว่าผีมีจริงไหมครับ
วันนี้เอาเคล็ดลับปราบผีมาฝาก
* อย่านอนเตียงที่มีใต้เตียงโล่ง ถ้ากลัวมากๆ ก็ให้ไปนอนใต้เตียงแทน ปล่อยผีนอนบนเตียงไป
* ถ้าผีมาขอส่วนบุญ ให้ถามว่าสามารถโอนเข้าบัญชีได้ที่วัดไหน สาขาอะไร รับบัตรเครดิตหรือเปล่า?
* ถ้าผีจะตามกลับไปอยู่ที่บ้าน บอกให้ผีไปทำเรื่องย้ายชื่อเข้าทะเบียนบ้านในฐานะผู้อยู่อาศัยให้ถูกต้องตามกฏหมายเสียก่อน
* ถ้าไปแถวพัทยา ข้าวสาร หรือ สีลม อย่าลืมเอา Dict ไปด้วย เพราะอาจเจอผีฝรั่ง
*ถ้าถ่ายรูปแล้วติดผี ให้นำหน้าผีไปตัดต่อกับภาพโป๊ ผีจะอายไม่กล้ามาหลอกอีก (น้ากฤษณ์ ทำได้)
* ถ้าคุณพบผีเปรตในวันฝนฟ้าคะนอง ให้ก้มตัวต่ำ ฟ้าจะผ่าโดนผีก่อน
* ถ้าคุณทำตามนี้ได้หมดผีจะไม่มาหลอกคุณเลย เพราะเชื่อได้เลยว่าคุณเฮี๊ยนกว่าผีอีก!!!

"เชื่อ" หรือ "ไม่เชื่อ"???
(This post was last modified: 03-06-2008, 11:15 by SARUN.)
03-06-2008, 10:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณว่าผีมีจริงไหมครับ - by SARUN - 03-06-2008, 10:56

Forum Jump: