Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หากพรุ่งนี้เกิดเหตุอาเพศ รัฐบาลไทยออกกฎหมายให้มีกีต้าร์ได้ไม่เกินคนละหนึ่งตัว
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: หากพรุ่งนี้เกิดเหตุอาเพศ รัฐบาลไทยออกกฎหมายให้มีกีต้าร์ได้ไม่เกินคนละหนึ่งตัว
ผมชอบคำนี้มากเลยครับ............แกงค์ล่มกระทู้(กู้กีตาร์)

รู้สึกมันคล้าย ๆ ป้ากับปู่ กู้อีจู้ ยังไงไม่รู้ครับ...........

ส่วนในแผนการของพรรคเสี้ยมเท่าที่เล่ามาพอใช้ได้ครับ.....

แต่แก๊งค์ล่มได้เตรียมการหักหลังไว้...โดยที่จะแอบเอาหลักฐานพร้อมลายนิ้วมือ
ที่มีรอย thumb pick รัดอยู่...ไปโยนทิ้งไว้ในที่เกิดเหตุ

เช่นพวกใบสั่งงาน (ซักผ้า,ล้างจาน,ล้างรถ,กวาดบ้าน,ถูบ้าน) ที่ฮูหยินของจอมยุทธพรรคเสี้ยมลงลายมือชื่อไว้เป็นหลักฐาน...

ที่นี้เวลาที่เราขโมยมาได้.....เราก็ไม่ไปที่จุดนัดพบ พร้อมกับโทรบอกให้ตำรวจไปแทน คราวนี้ตำรวจไปพร้อมหลักฐาน ตายแน่ครับ พรรคเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม อุอุ

ส่วนแกงค์ล่ม เกิดอาการโลภกันขึ้นเนื่องจาก Lowden ก็อยากได้ Gibson , Martin , Taylor,Fujiyama อยากได้กันทุกคน คราวหนี้แกงค์ล่มหักหลังกันเอง....ตายยกแกงค์

ส่วนผมคนวางแผน จะแกล้งทำเป็นตาย.....ตกใจหัวใจวายตายไปก่อน...อิอิ

คราวนี้กีตาร์ที่เหลือก็เสร็จ ผมแต่เพียงผู้เดียว หิหิ Wink
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
23-04-2008, 13:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หากพรุ่งนี้เกิดเหตุอาเพศ รัฐบาลไทยออกกฎหมายให้มีกีต้าร์ได้ไม่เกินคนละหนึ่งตัว - by Therock - 23-04-2008, 13:56

Forum Jump: