Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไ ด้ เ ว ล า.......อ อ ก..บิ น
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ไ ด้ เ ว ล า.......อ อ ก..บิ น
ขอบคุณน้า mui และเพื่อนกับการมาเยือนผมติดเล่นอีกที่ เลยต้องเอาไปฝากไว้ที่ร้านรุ่นพี่ เกรงว่าจะดูแลเพื่อนๆได้ไม่ดี คราวหน้าผมจะอยู่เป็นเพื่อนจนกระทั่งส่งขึ้นรถเลยครับ อิอิ
ส่วนตัวผมว่าข้าวสาร มันมีเสห่น์อยู่ที่ว่า มันมีทุกอย่างตั้งแต่คนรวย คนจน คนบ้า คนดี คนเก่ง คนเหมือนเก่ง หญิงแท้ หญิงเทียม ชายแท้ ชายเทียม ขอทาน นักเลง ขี้เมา ผู้ดีและคนทุกเชื้อชาติทุกภาษา
มีคนโชว์ความสามารถตัวเองตามถนนมากมาย ตั้งแต่ทาตัวเป็นมนุษย์ทองคำ เดาะบอล เป่าขรุ่ย สีไวโอริน เล่นกีต้าร์ ตีกลองเป็นกลุ่มๆ รำไทย ลิเก ละครใบ้ 9ล9 ผมชอบคนเหล่านี้มากเลยและชื่นชมมาก คือเราไม่รู้ว่าวันนี้เราเดินไปจะเจออะไรโชว์อยู่บนถนนเส้นนี้ และที่สำคัญที่สุดคือสาวสวยมากมายครับ อิอิ(อันนี้ชอบที่สุด)
Acoustic is my life..........
19-04-2008, 13:47
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไ ด้ เ ว ล า.......อ อ ก..บิ น - by pop_250823 - 19-04-2008, 13:47

Forum Jump: