Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
san Wrote:
povation Wrote:หลอกให้เคลิ้มแล้วก็ติดใจรสปากมากกว่ารสหู..ดูดู๋..อ่านมาตั้งนาน
แต่ก็ชอบครับ....ผมไม่ชอบการเชียร์กีตาร์แบบไร้เหตุผลหรือนั่งเทียน
กีตาร์ของผมทั้งหมดไม่ได้เสียงดีมากมายเลยจริงๆ....แต่ส่วนใหญ่ถูกใจผมและครอบครัวก็เท่านั้นเอง
ส่วนตัวไหนไม่ถูกใจเจ้าของ แม้สภาพดี 95-100 % อย่างไร ก็จะขายออกไป..ไม่ให้เกะกะแย่งพื้นที่นอนของเรา

ให้อมพระ อมเณร อมโบสถ์ มาพูด ผมก็ไม่เชื่อหรอกครับ!!!

ยกเว้นแต่จะจุดธูปสาบานกัน (ให้ผมเป็นลูกคนเล็ก และมีสิทธิ์ในกีต้าร์ทั้งหมด!!!Rolleyes)

อิจฉาจัง... อดไปแข่งแบดมินตั้น โอเพ่น แชมเปี้ยนชิบ ครั้งที่ 1(ติดทำงานครับ)

พลาดหลายอย่าง ทั้งเล่นแบต เล่นกีต้าร์ดีๆ แต่ที่เสียดายที่ซุ๊ดดดดดดด

คือพลาดของกินฟรี!!!

เห็นแก่กินจิง ๆ อย่างนี้เค้าเรียกว่า พลาดท่าเสียที..
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
18-02-2008, 19:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by Therock - 17-02-2008, 14:32
RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - by dejemerry - 18-02-2008, 19:52
hidden - by Therock - 19-02-2008, 13:00

Forum Jump: