NimitGuitar webboard
ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย (/showthread.php?tid=1083)

Pages: 1 2 3 4 5 6

ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - love666 - 14-02-2008

ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
เศร้าใจมากเลย -_-"

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - SARUN - 14-02-2008

น้าlove666 ไม่ต้องเสียใจ
ผมก็ไม่ได้.....
เพราะ เจ้าของกีต้าร์ แต่ละคน เฝ้ากีต้าร์ที่เอาไปกันแจ ไม่ยอมห่างเลย เลยไม่มีช่วงทีเผลอเลย...

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - pood - 14-02-2008

ผมไม่ใด้เอากีต้าร์ไปซักตัว

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - SARUN - 14-02-2008

pood Wrote:ผมไม่ใด้เอากีต้าร์ไปซักตัว

ถึงว่าสินั่น....
อุตสาห์เหมารถ 6 ล้อมาจอดใกล้ๆกัน...เสียเที่ยวเลย
[attachment=7282]

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - arnut_11 - 14-02-2008

เหมามาเก็บขวดเบียร์ ครับ อิอิ (แซวเล่นครับ)

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - povation - 15-02-2008

รถคันนั้นผมจ้างมาเพื่อรับส่งพนักงานรักษาความปลอดภัยอาวุธครบมือ
โดยให้กระจายกำลังรอบหมู่บ้านเพื่อรักษาความปลอดภัยระหว่างที่มีงานเปิดบ้านเต่าครับ

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - pop_250823 - 15-02-2008

love666 Wrote:ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
น่าเห็นใจ แต่ยังมีให้แก้ตัวอีกหลายรายการครับ

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - SARUN - 15-02-2008

povation Wrote:รถคันนั้นผมจ้างมาเพื่อรับส่งพนักงานรักษาความปลอดภัยอาวุธครบมือ
โดยให้กระจายกำลังรอบหมู่บ้านเพื่อรักษาความปลอดภัยระหว่างที่มีงานเปิดบ้านเต่าครับ

ป๊าดดด ติ ธ่อ
ผมก็นึกว่า เดอะร๊อก เหมามา (เห็นพูดเรื่องแผนโจรกรรม มานานมาก)
เพราะเมื่อวานเห็นเดอะร๊อก สอย มาติน ไปเฉิดฉายแถวๆ สยามฯ
ก็นึกว่า เป็นเพราะรถคันนี้ ธ่อ....

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - povation - 15-02-2008

แต่วันก่อนเดอะร๊อก สอยฟรี Ovation Custom Balladeer 30 ปี ป้ายเหล็ก ของผมไปเล่น Audition ไม่รู้ทางร้านเค้าจะรับหรือเปล่า?

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - san - 15-02-2008

love666 Wrote:ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย

ใครบอกน้าโอ๋ ว่าไม่ได้อะไรหละครับ ได้ตั้งเยอะ

ได้มิตรภาพ ได้พี่น้อง เพื่อนพ้องที่รักดนตรีเหมือนกัน

ที่สำคัญ ผมเชื่อว่า ได้สัมผัสถึงน้ำใจครอบครัวบ้านสีฟ้าแน่นอนครับ

ปล.ขอบคุณที่นำลูกชิ้นปลามาฝากวันเปิดบ้านพี่ป๋อครับ อร่อยมาก (ผมจำแม่น เพราะ อิ่มจัง ตังอยู่ครบ อิอิ)

arnut_11 Wrote:เหมามาเก็บขวดเบียร์ ครับ อิอิ (แซวเล่นครับ)

รู้สึกว่าน้องนัท จะมีคารมคมคายที่เปรี้ยวขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ดีครับพวกแก็งล่มเราชอบครับ

เพราะพวกเราก็เปรี้ยวเหมือนกันครับ (หมายถึงกลิ่นตัวที่เหม็นเปรี้ยวอะนะ)

ถ้าความเปรี้ยวยังไม่ลดลง จะมีสมาชิกแก็งล่มมาทาบทามให้เข้าแก็งนะครับ

แก็งเรามีแต่คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น ภูมิใจได้เลย

แก็งเราคบคนที่หน้าตาดีครับ!!!