Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีครับ?
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีคร
...555...นั่นนะสิ สาย 6 ขนาด .056 น้องหนึ่งยังตบจนตกจากคอน! คนอะไรมือหนักเป็นบ้า!!!

...น้าpood ครับ ผมแค่ฝันเล่น ๆ ถึง MMY1 เท่านั้น... เพราะโดยส่วนตัว ผมชอบซาวด์ของ Yairi เป็นพิเศษ... และถ้าพูดถึงอยากได้จริง ๆ ตอนนี้ก็คงเป็น Yairi GY2E Lacewood Jumbo Cut-away - - คือกำลังเล็งหาทรง Jumbo ซาวด์อย่างที่น้าคงรู้ว่าผมชอบเสียงแบบไหนนั่นแหละ...

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว... ขอความเห็นน้าpood เลยครับว่า แล้วถ้าเป็น Gibson Jumbo Cut-away น้าว่า Gibson ทรงนี้ รุ่นไหนน่าจะถูกสเป็คกับผมครับ? และระหว่าง Yairi vs Gibson ตามความเห็นของน้า ตัวไหนน่าสนกว่ากัน? รบกวนด้วยครับ.
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 07-02-2008, 09:48 by LittleNomad.)
07-02-2008, 09:42
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หมอนี่ มัน สุดๆ เลย จริงๆ รู้จักเพลง แต่มะรู้ว่า กีต้าร์ ยี่ห้อ ไร ใครรู้บอก ทีคร - by LittleNomad - 07-02-2008, 09:42

Forum Jump: